KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tiếp, Bdkq hn 24h mới nhất

Kqbd hôm nay 24h qua - Kết quả bóng đá đêm qua, Xem KQBD trực tuyến nhanh và mới nhất. Cập nhật Kq bóng đá trực tiếp đầy đủ các trận đấu tại Kqbd.info.

Từ ngày 12/1, giải đấu Asian Cup 2023 bắt đầu diễn ra tại Qatar với sự góp mặt của đội tuyển Việt Nam. Đội tuyển của chúng ta xếp vào bảng đấu với Nhật Bản, Indonesia, Iraq. Chúng tôi sẽ liên tục cập nhật kết quả Asian Cup 2024 gửi tới quý vị và các bạn.

* Bạn click vào cặp đấu để xem các thông số cơ bản của trận đấu nhé!

20:30
81'
1 Wolves
1-0
Sheffield United 1
1-0
19:00
FT
6 Lens
2-3
Monaco 3
1-2
21:00
51'
Le Havre
0-0
Reims 1
0-0
21:00
HT
2 Nice
0-0
Clermont 1
0-0
21:00
50'
1 Toulouse
0-1
Lille
0-1
23:05
Paris Saint Germain (PSG)
vs
Rennes
02:45
Marseille
vs
Montpellier
18:30
FT
2 Juventus
3-2
Frosinone 2
2-2
21:00
50'
2 Cagliari
0-0
Napoli
0-0
00:00
Lecce
vs
Inter Milan
02:45
AC Milan
vs
Atalanta
20:00
FT
2 Cadiz
2-2
Celta Vigo 3
0-1
22:15
Real Betis
vs
Athletic Bilbao
00:30
Las Palmas
vs
Osasuna
03:00
Real Madrid
vs
Sevilla
21:30
38'
Eintracht Frankfurt
1-2
VfL Wolfsburg
1-2
23:30
Borussia Dortmund
vs
TSG Hoffenheim
01:30
Augsburg
vs
SC Freiburg
12:00
FT
3 Kashiwa Reysol
1-1
Kyoto Sanga
0-0
12:00
FT
1 Tokyo Verdy
1-2
Yokohama Marinos 2
1-0
07:40
FT
3 Charlotte FC
1-0
New York City FC 2
1-0
07:40
FT
3 DC United
3-1
New England Revolution 1 5
1-0
07:40
FT
1 Philadelphia Union
2-2
Chicago Fire 2
0-1
07:40
FT
3 Orlando City
0-0
Montreal Impact 1
0-0
08:30
FT
1 Austin FC
1-2
Minnesota United FC 2
0-1
08:30
FT
FC Dallas
2-1
San Jose Earthquakes 2
1-1
08:30
FT
Houston Dynamo
1-1
FC Kansas City 2
0-0
08:30
FT
1 St. Louis City
1-1
Real Salt Lake
0-0
10:40
FT
2 Portland Timbers
4-1
Colorado Rapids 3
4-0
02:30
FC Cincinnati
vs
Toronto FC
05:00
Nashville
vs
New York Red Bulls
13:00
FT
1 Newcastle Jets
2-2
FC Macarthur 1
0-0
13:00
FT
4 2 Melbourne Victory
0-1
Central Coast Mariners 1 3
0-0
06:05
Celaya FC
vs
Alebrijes de Oaxaca
19:30
FT
Club Brugge
1-2
Anderlecht 4
1-0
22:00
8'
KAA Gent
0-0
Royal Antwerp
0-0
00:30
Saint Gilloise
vs
Standard Liege
01:15
KAS Eupen
vs
Cercle Brugge
08:00
FT
2 Sarmiento Junin
0-0
Barracas Central 1
0-0
08:00
FT
2 Club Atlético Unión
4-1
Independiente Rivadavia 1 4
2-1
03:00
River Plate
vs
Boca Juniors
05:30
Gimnasia La Plata
vs
Estudiantes La Plata
05:45
Newells Old Boys
vs
Rosario Central
17:30
FT
1 Ratchaburi FC
1-0
Uthai Thani FC
0-0
18:00
FT
4 1 BG Pathum United
2-2
Bangkok United FC 2
2-1
19:00
FT
3 1 Chonburi Shark FC
3-1
Sukhothai 2
3-0
20:30
82'
2 SK Austria Klagenfurt
2-0
FC Blau Weiss Linz
1-0
20:30
81'
WSG Swarovski Tirol
0-2
Sturm Graz 1
0-2
22:59
Rapid Wien
vs
Austria Wien
18:15
FT
Excelsior SBV
1-2
Vitesse Arnhem 1
0-0
20:30
75'
2 Almere City FC
0-1
Feyenoord
0-0
20:30
78'
FC Twente Enschede
3-0
Go Ahead Eagles 2
2-0
22:45
AZ Alkmaar
vs
AFC Ajax
02:00
Volendam
vs
SC Heerenveen
18:30
FT
1 Puszcza Niepolomice
2-2
Zaglebie Lubin
1-2
21:00
51'
1 Widzew lodz
2-0
Gornik Zabrze
2-0
23:30
Korona Kielce
vs
Legia Warszawa
16:00
FT
Dong Thap
0-0
PVF-CAND
0-0
16:00
FT
3 TTBD Phu Dong
2-1
Tuan Tu Phu Tho 2
1-0
17:00
FT
2 Hoa Binh
0-2
Da Nang 1
0-2
18:00
FT
1 Ba Ria Vung Tau FC
5-3
Dong Tam Long An
2-1
22:15
Modena
vs
Spezia
22:00
9'
Chelsea(N)
0-0
Liverpool
0-0
19:30
FT
1 Fortuna Dusseldorf
2-0
Hansa Rostock
2-0
19:30
FT
3 Greuther Furth
2-1
Nurnberg 1 3
1-1
19:30
FT
2 Hamburger SV
1-0
SV Elversberg 1
0-0
20:15
87'
2 Lugano
2-0
FC Zurich 3
1-0
22:30
Lausanne Sports
vs
Winterthur
22:30
Young Boys
vs
Servette
10:50
FT
3 Ehime FC
1-0
Blaublitz Akita 1
1-0
11:00
FT
JEF United Ichihara Chiba
2-3
Montedio Yamagata 1
1-0
11:00
FT
1 Roasso Kumamoto
1-2
Shimizu S-Pulse
1-0
11:00
FT
Fagiano Okayama
3-0
Tochigi SC 1
1-0
12:00
FT
3 Thespa Kusatsu
1-1
Kagoshima United 2
0-0
12:00
FT
2 Oita Trinita
1-1
Vegalta Sendai 5
0-1
12:00
FT
3 Tokushima Vortis
1-5
Ventforet Kofu 3
0-2
20:00
FT
3 Eldense
2-0
Racing de Ferrol 1
2-0
22:15
AD Alcorcon
vs
Tenerife
22:15
Burgos CF
vs
Sporting Gijon
00:30
FC Cartagena
vs
Elche
03:00
SD Amorebieta
vs
Albacete
21:30
38'
Pas Giannina
2-0
OFI Crete
2-0
22:00
8'
Panaitolikos Agrinio
1-0
PAOK Saloniki
1-0
22:59
Olympiakos Piraeus
vs
Asteras Tripolis
00:30
Aris Thessaloniki
vs
Volos NFC
01:00
Panathinaikos
vs
AE Kifisias
22:30
Vizela
vs
Estoril
01:00
Benfica
vs
Portimonense
01:00
Gil Vicente
vs
FC Porto
03:30
Rio Ave
vs
Sporting CP
22:00
6'
Red Boys Differdange
0-0
UN Kaerjeng 97
0-0
22:00
F91 Dudelange
vs
Mondercange
22:00
5'
Swift Hesperange
0-0
Progres Niedercorn
0-0
22:00
Marisca Miersch
vs
Fola Esch
22:00
US Mondorf-les-Bains
vs
UNA Strassen
22:00
FC Schifflange 95
vs
FC Wiltz 71
22:00
CS Petange
vs
Victoria Rosport
21:00
52'
2 Pharco
1-1
Talaea EI-Gaish 2
1-1
00:00
Al-Ittihad Alexandria
vs
NBE SC
00:00
Baladiyet El Mahallah
vs
Ceramica Cleopatra FC
21:00
HT
1 Al-Feiha
1-1
Abha 2
1-1
00:00
Al-Shabab
vs
Al-Nassr
15:00
FT
1 Acacia Ridge
1-4
Western Spirit 1
0-1
20:00
FT
1 Cerro Largo
0-0
Centro Atletico Fenix 5
0-0
03:00
Liverpool URU
vs
Nacional Montevideo
05:30
Defensor Sporting Montevideo
vs
Cerro Montevideo
01:45
Atletico Grau
vs
AD Tarma
04:00
Alianza Lima(N)
vs
Comerciantes Unidos
07:00
Deportivo Garcilaso
vs
Univ.Cesar Vallejo
19:00
FT
3 FK Graficar Beograd
1-0
Indjija 1
1-0
19:00
FT
5 Proleter Novi Sad
1-0
OFK Beograd
0-0
22:59
Sevojno Uzice
vs
Mladost Novi Sad
08:20
FT
2 1 Patriotas FC
1-0
Millonarios 1 4
0-0
04:30
Jaguares de Cordoba
vs
America de Cali
06:30
La Equidad
vs
Atletico Nacional Medellin
20:00
FT
5 Pro Patria
1-3
Renate AC 2
1-1
20:00
FT
3 ACD Virtus Entella
1-1
Fermana 3
0-0
20:00
FT
3 1 Olbia
1-2
Gubbio 3
0-1
20:00
FT
3 Messina
2-2
AZ Picerno ASD
0-2
21:00
HT
1 Cesena
0-0
Asd Pineto Calcio 1 1
0-0
22:00
8'
Vicenza
0-0
Triestina
0-0
22:15
Novara
vs
Mantova
22:15
Perugia
vs
JuventusU23
23:30
Legnago Salus
vs
Atalanta U23
23:30
Benevento
vs
AS Sorrento Calcio
23:30
Foggia
vs
Crotone
23:30
Juve Stabia
vs
Turris Neapolis
23:30
Francavilla
vs
AC Monopoli
00:30
US Fiorenzuola
vs
USD Virtus Verona
00:30
Nuova Monterosi
vs
Avellino
00:30
Potenza
vs
Giugliano
00:30
US Casertana 1908
vs
FB Brindisi 1912
02:45
Carrarese
vs
Sestri Levante
02:45
Latina
vs
Audace Cerignola
08:00
FT
1 CD Motagua
0-2
CD Olimpia 1
0-1
04:00
Olancho FC
vs
Genesis
06:00
CD Vida
vs
Real Sociedad Tocoa
20:00
FT
2 Opava
2-0
Dukla Prague 1 3
2-0
19:00
FT
1 Motherwell
1-3
Celtic FC 2
1-0
19:00
FT
3 Chemnitzer
1-1
BSG Chemie Leipzig 1
1-1
19:00
FT
2 BFC Viktoria 1889
0-0
ZFC Meuselwitz 4
0-0
20:00
FT
1 Rot-Weiss Oberhausen
0-1
Fortuna Dusseldorf (Youth) 3
0-1
20:00
FT
2 Havelse
1-0
Eimsbutteler TV 1
0-0
21:00
HT
SC Spelle-Venhaus
0-0
SV Drochtersen/Assel
0-0
17:30
FT
2 Sivasspor
4-1
Pendikspor 4
1-1
20:00
FT
3 1 Karagumruk
1-1
Alanyaspor 2
1-0
20:00
FT
2 Trabzonspor
1-0
Adana Demirspor 1 3
1-0
22:59
Istanbulspor
vs
Besiktas JK
01:00
Fenerbahce
vs
Kasimpasa
01:00
Gazisehir Gaziantep
vs
Istanbul Basaksehir
01:00
Kayserispor
vs
Ankaragucu
19:00
FT
2 FK Tuzla City
0-1
Posusje 1
0-0
21:00
50'
HSK Zrinjski Mostar
4-0
FK Igman Konjic 2
4-0
19:30
FT
Araz Nakhchivan
0-3
Zira FK 2
0-1
22:00
10'
Qarabag
0-0
Standard Sumgayit
0-0
01:00
Ashdod MS
vs
Maccabi Haifa
07:30
FT
2 Zamora Barinas
1-1
Deportivo Rayo Zuliano 3
0-1
03:00
Carabobo FC
vs
Angostura FC
06:00
Metropolitanos FC
vs
CD Hermanos Colmenares
21:00
50'
2 Anorthosis Famagusta FC
0-0
APOEL Nicosia 1
0-0
00:00
Aris Limassol
vs
Omonia Nicosia FC
00:00
AEP Paphos
vs
AEK Larnaca
01:00
Molynes United
vs
Dunbeholden FC
03:30
Vere United
vs
Lime Hall Academy
03:30
Humble Lions
vs
Waterhouse FC
03:30
Mount Pleasant FA
vs
Montego Bay Utd
04:00
Siti Worley Garden J
vs
Portmore United
05:00
Arnett Gardens
vs
Cavalier FC
04:15
Sportivo Trinidense
vs
Sportivo Ameliano
06:45
Guarani CA
vs
Olimpia Asuncion
21:00
HT
Dinamo Zagreb
0-0
Rijeka 2
0-0
23:30
HNK Gorica
vs
Slaven Koprivnica
07:30
FT
1 Barcelona Guayaquil
1-2
SD Quito 5
1-1
07:30
FT
Barcelona SC(ECU)
1-2
Sociedad Deportivo Quito
1-1
15:45
FT
Tabasalu Charma
3-5
Tallinna FC Ararat TTU 1
1-3
16:15
FT
Bohemians1905 B
3-3
Hradec Kralove B
2-2
16:30
FT
1 Sparta Praha B
3-1
FK MAS Taborsko 3
1-0
17:00
FT
1 Geylang United FC
3-1
Tanjong Pagar Utd
1-1
20:00
FT
AIK Solna
1-1
Karlbergs BK
0-1
21:00
52'
AFC Eskilstuna
0-0
Sollentuna United
0-0
22:00
DFK Dainava Alytus
vs
BFC Daugavpils
22:00
Austria Wien (W)
vs
Horni Herspice (W)
22:15
FC Vaajakoski
vs
Jyvaskyla JK
22:30
Kolbotn (W)
vs
Bodo Glimt (W)
00:00
Skeid Oslo
vs
Lorenskog
00:30
Gjelleraasen IL
vs
Baerum SK
18:00
FT
1 Gibraltar(W)
1-1
Liechtenstein (W)
0-0
20:00
FT
2 Albania (W)(N)
3-0
Faroe Islands (W) 1
1-0
22:00
Northern Ireland (W) U19
vs
Greece (W) U19
22:59
Liberia U20
vs
Sierra Leone U20
00:00
malta (W)
vs
Belarus (W)
00:00
Germany (W) U20
vs
Mexico (W) U20
03:30
Colombia (W) U20
vs
USA (W) U20
20:30
82'
2 Chieri
2-1
AVC Vogherese
1-0
20:30
81'
USD Castellanzese
0-2
Desenzano Calvina
0-0
20:30
84'
1 1 Villa dAlme Valbrembana
1-0
Tritium 1 3
0-0
20:30
77'
1 Piacenza
2-0
Club Milano 3
1-0
20:30
82'
2 Montecchio Maggiore
0-0
ACD Campodarsego 2
0-0
20:30
76'
1 ASD Caldiero Terme
2-2
Legnano 1
1-2
20:30
82'
1 US Breno
2-0
Virtus Bolzano 1
0-0
20:30
86'
1 Montebelluna
1-3
AC Dolomiti Bellunesi 1
1-2
20:30
79'
1 Cjarlins Muzane
2-0
AC Mestre
1-0
20:30
87'
1 Clodiense
1-0
Portogruaro 1
1-0
20:30
82'
1 Clivense
0-0
USD Casatese 1
0-0
20:30
79'
2 Luparense FC
0-1
Bassano 2
0-0
20:30
85'
4 2 US Corticella
1-2
Aglianese 2
1-1
20:30
82'
1 ASD Fanfulla
0-0
SCD Progresso Calcio 1 4
0-0
20:30
85'
2 Lentigione
3-1
Mezzolara 1
1-0
20:30
81'
Prato
1-1
Certaldo 2
0-0
20:30
83'
1 ASD Victor San Marino
1-1
Athletic Carpi
1-1
20:30
83'
1 Livorno
1-1
Real Forte Querceta 2
1-0
20:30
80'
4 Ponsacco
0-0
San Donato Tavarnelle 2
0-0
20:30
78'
ASD Sporting Trestina
0-1
Orvietana 1
0-1
20:30
82'
2 ASD Atletico Ascoli
0-1
Roma City 1
0-0
20:30
78'
3 Chieti
0-1
Avezzano 1
0-1
20:30
80'
4 Real Monterotondo
1-1
Vigor Senigallia 1
1-1
20:30
83'
3 ASD Flaminia Civita Castellana
1-0
Cynthiabalonga 1 2
0-0
20:30
75'
2 Gladiator
0-0
Budoni 3
0-0
20:30
80'
1 Trastevere Calcio
0-1
Cavese 1
0-1
20:30
82'
4 Nardo
0-1
Team Altamura 3
0-0
20:30
77'
2 Castrovillari
0-0
AC Locri 2
0-0
20:30
81'
Vibonese
1-0
ASD Canicatti 2
1-0
20:30
80'
4 Figline
2-0
Sansepolcro ASD 3
1-0
20:30
82'
1 Nuovo Campobasso
2-0
Sora 1
1-0
20:30
79'
2 Sangiuliano City Nova
0-0
Ravenna 1
0-0
20:30
78'
1 Borgo San Donnino
1-2
Imolese 2
1-1
20:30
81'
1 Gelbison
0-0
Barletta 1
0-0
21:00
49'
2 1 Ligorna
1-0
ASD RG Ticino
1-0
21:30
37'
1 Trapani
0-0
ASD Sancataldese
0-0
22:00
4'
1 A.S Andria Bat
0-0
Citta di Fasano
0-0
17:00
FT
3 Getafe B
0-0
CD Atletico Paso 2
0-0
17:30
FT
2 Real Zaragoza B
2-2
Athletic Bilbao B 5
1-1
17:30
FT
1 Mar Menor
1-1
CD Estebona 2
1-0
18:00
FT
3 Alaves B
1-1
Barbastro 3
0-0
18:00
FT
4 CD Cayon
1-1
Racing B 3
0-0
18:00
FT
4 1 Deportivo La Coruna B
1-3
Ourense CF 4
0-2
18:00
FT
Andratks
0-2
Terrassa 2
0-0
18:00
FT
3 RCD Espanyol B
2-1
SCR Pena Deportiva 2
1-0
18:00
FT
2 Ursaria
1-0
Badajoz 4
1-0
18:00
FT
1 1 AD Union Adarve
3-3
G. Segoviana 1 1
0-2
18:00
FT
3 CD El Palo
0-1
La Union CF 1
0-0
18:00
FT
3 1 FC Cartagena B(N)
1-1
UD Marbella 3
0-0
18:00
FT
4 UCAM Murcia
1-0
Real Betis B 1 1
0-0
19:00
FT
CD Mensajero
0-1
AD Llerenense
0-1
19:00
FT
3 UD San Fernando(N)
0-0
CF Talavera de la Reina
0-0
22:00
6'
Velez CF
0-0
Yeclano Deportivo
0-0
22:15
Racing Villalbes
vs
Compostela
22:30
Calahorra
vs
Naxara
22:30
CD Artistico Navalcarnero
vs
Numancia
22:59
CD Tudelano
vs
Utebo FC
22:59
Pontevedra
vs
Zamora CF
22:59
Gimnastica Torrelavega
vs
CD Covadonga
22:59
Cerdanyola del Valles
vs
Hercules
22:59
Lleida
vs
CF Badalona
22:59
Sant Andreu
vs
UD Alzira
22:59
Villanovense
vs
CD Illescas
22:59
Real Balompedica Linense
vs
Cadiz B
22:59
Orihuela CF
vs
CA Antoniano
22:59
CD San Roque de Lepe
vs
Manchego Ciudad
00:00
Barakaldo CF
vs
Real Sociedad C
19:30
FT
2 Beerschot Wilrijk
0-0
Seraing United 2
0-0
22:00
9'
Genk II
0-0
KVSK Lommel
0-0
01:15
Francs Borains
vs
Zulte-Waregem
17:30
FT
Suphanburi FC
4-1
Krabi FC 1 2
1-1
18:00
FT
2 Nakhon Ratchasima
2-1
Nakhon Si United FC 5
0-1
18:30
FT
3 JL Chiangmai United FC
1-2
Rayong FC 3
0-1
19:00
FT
1 Nong Bua Lamphu
10-1
Kasetsart FC
4-1
20:00
FT
1 FC St.Gallen U21
1-2
Bruhl SG 6
0-1
20:30
71'
1 FC Coffrane
0-0
Vevey Sports 2
0-0
21:00
49'
Bulle
2-1
Delemont 1 2
2-1
18:00
FT
Mutondo Stars
0-1
Trident FC
0-0
20:00
FT
4 1 ZESCO United Ndola
1-1
Power Dynamos 1
1-0
15:45
FT
1 Angkor tiger FC
2-1
Tiffy Army FC
0-1
15:45
FT
1 Kirivong Sok Sen Chey
3-0
Prey Veng
1-0
18:00
FT
Boeung Ket Angkor
1-2
Visakha FC 1
1-0
13:30
FT
5 2 White City Woodville
0-3
Metrostars SC
0-2
20:00
FT
1 Supersport United
1-1
Future FC 1
0-1
22:59
AlHilal
vs
USM Alger
22:59
Abu Salim
vs
Zamalek
22:59
Academica Do Lobito
vs
Rivers United
22:59
Ghana Dream FC
vs
Club Africain
22:59
Stade Malien de Bamako
vs
Diables Noirs
02:00
SOA Renaissante
vs
Sagrada Esperanca
02:00
Sekhukhune United
vs
Renaissance Sportive de Berkane
20:00
FT
3 Hvidovre IF
2-2
Viborg 3
0-0
20:00
FT
1 Vejle
2-0
Silkeborg 2
1-0
22:00
7'
Odense BK
0-0
Brondby IF
0-0
00:00
Aarhus AGF
vs
Midtjylland
21:00
HT
Hennef 05
1-0
Konishisdorf
1-0
03:00
Saprissa (W)
vs
Alajuelense (W)
18:00
FT
2 SJK Akatemia
1-2
Jaro 2
0-1
20:00
FT
1 Maritzburg United
3-0
Paarl United
1-0
22:59
Kaizer Chiefs
vs
Milford
17:00
FT
1 GAJ Mace
7-1
NK Zagorec Krapina 3
4-1
17:00
FT
3 Sirens
0-4
Gzira United 3
0-1
20:00
FT
2 Valletta FC
0-2
Marsaxlokk FC 2
0-2
20:00
FT
1 Gudja United
0-4
Santa Lucia
0-3
22:15
Sliema Wanderers FC
vs
Hamrun Spartans
22:30
Naxxar Lions
vs
Floriana F.C.
16:45
FT
3 HEBC Hamburg
3-2
TSV Sasel 1
2-2
18:00
FT
4 TuS Makkabi Berlin
3-2
RSV Eintracht 2
0-1
19:30
FT
2 TSG Neustrelitz
3-2
Rostocker FC 1
2-1
19:30
FT
1 SV Tasmania Berlin
0-2
Lichtenberg 47 1
0-2
19:30
FT
2 1 FC Einheit Wernigerode
1-6
SG Union Sandersdorf
1-4
20:00
FT
ETSV Hamburg
3-0
TuRa Harksheide
2-0
20:00
FT
Germania Egestorf
3-2
Eintracht Celle 2
1-0
20:00
90'+
SV Rugenbergen
3-1
USC Paloma
0-1
20:00
FT
1 ASC 09 Dortmund
4-1
Wattenscheid 09 1
2-0
21:00
49'
3 SF Baumberg
0-0
SF Hamborn 07
0-0
21:00
53'
1 VFB Homberg
1-0
TVD Velbert 1
1-0
21:00
53'
Schwarz-Weiss Essen
0-0
Sportverein Sonsbeck
0-0
21:00
50'
2 Ratingen SV
0-1
VfB Hilden 2
0-1
21:00
53'
2 Bergisch Gladbach 09
2-1
Siegburger SV 04 1
1-1
21:00
HT
Bonner sc
2-0
FC Germania Teveren
2-0
21:00
52'
2 SV Westfalia Rhynern
1-0
TuS Ennepetal 2
1-0
21:00
48'
1 DJK Adler Union Frintrop
1-1
TSV Meerbusch
1-1
21:30
34'
FC Buderich 02
0-0
FC Kleve
0-0
21:00
52'
Sparta Petegem
1-1
FC Gullegem 1
1-0
21:00
52'
1 Eendracht Aalst
0-1
SC Dikkelvenne
0-1
21:00
52'
zelzate
1-1
Zulte-Waregem II
1-1
00:00
Jicaral
vs
AD Carmelita
00:00
Guadalupe FC
vs
Escorpiones Belen
00:15
AD Sarchi
vs
Quepos Cambute FC
03:00
AD Cariari Pococi
vs
CS Uruguay De Coronado
04:00
Limon FC
vs
Santa Ana
18:00
FT
2 Bilbao U19
1-0
AD San Juan U19 1
0-0
18:00
FT
2 CD Roda U19
2-1
UD Alzira U19 3
0-0
18:00
FT
2 CF Bansander U19
1-2
Racing Santander U19 2
0-1
18:15
FT
1 Real Oviedo U19
6-1
SD Revilla U19 3
5-1
18:30
FT
4 Fuenlabrada U19
0-0
Inter Amistad U19
0-0
18:45
FT
1 Arenas Club de Getxo U19
5-0
UDC Txantrea U19 2
4-0
20:00
FT
CF Damm U19
0-0
UD Cornella U19
0-0
22:00
4'
Alcobendas CF U19
0-0
Alcorcon U19
0-0
22:00
10'
Leganes U19
0-0
UD La Cruz Villanovense U19
0-0
22:00
8'
Getafe U19
0-0
Valladolid U19
0-0
22:00
6'
Cordoba U19
0-0
Granada U19
0-0
22:59
CF Gazte Berriak U19
vs
Cultural de Durango U19
00:00
CSD Solola
vs
Juventud Copalera
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
vs
Quiche FC
00:00
Nueva Concepcion
vs
Deportivo San Pedro
00:00
CD Puerto de Iztapa
vs
Marquense
00:00
Cuilapa FC
vs
Deportivo Barberena FC
00:00
Club Aurora
vs
Deportivo Mictlan
01:00
San Benito FC
vs
Sacachispas GT
04:00
Juventud Pinulteca FC
vs
Fraijanes FC
07:00
Suchitepequez
vs
Democracia FC
22:59
BST Galaxy
vs
Real Banjul
23:30
Wallidan FC
vs
Falcons FC
02:00
Fluminense PI
vs
Altos/PI
21:00
66'
Iran Beach Soccer
6-1
Belarus Beach Soccer
4-0
22:30
Brazil Beach Soccer
vs
Italy Beach Soccer
22:00
11'
Broomhill FC
0-2
Tranent Juniors
0-2
12:30
FT
1 Konter
2-2
Islands District FT 2
0-1
12:30
FT
2 Tuen Mun FC
0-7
Supreme FC
0-3
12:30
FT
2 Fukien AC
0-2
Tsun Tat Kwok Keung 1
0-1
12:30
FT
1 Ornament FC
1-1
Gospel Friends FC 1
1-1
12:30
FT
1 Sun Pegasus
2-1
Sui Tung 1
0-0
12:30
FT
1 St Josephs
3-3
Flower 1
2-1
16:30
FT
1 New fair Kuitan
3-1
KCDRSC 3
0-0
18:00
FT
Mulier FCN (W)
3-2
San Ignacio (W) 2
0-2
18:00
FT
Sport Extremadura (W)
3-1
CD Oceja (W)
0-1
18:00
FT
1 Zaragoza CFF II (W)
5-2
Sant Gabriel (W) 3
2-0
20:30
76'
1 CD Valdefierro (W)
0-2
UE Cornella (W)
0-2
00:00
Alhama CF B (W)
vs
Real Betis B (W)
13:30
FT
2 Brisbane Olympic United FC
1-1
Moreton Bay United 1
0-1
20:30
77'
Al Bataeh
1-1
Al Wahda(UAE)
1-0
20:30
75'
1 Shabab Al Ahli
2-0
Ajman 1
1-0
22:59
Banni Yas
vs
Al Ain
22:59
FK Panevezys(N)
vs
TransINVEST Vilnius
23:30
Decic Tuzi
vs
OFK Petrovac
08:00
FT
2 Deportivo Ocotal
3-2
Matagalpa FC 1
1-0
04:00
Jalapa
vs
Organica Masachapa FC
04:00
HYH Export Sebaco FC
vs
Diriangen
20:00
FT
1 1 Tot Ons Genoegen Berkel
2-0
RKSV Groene Ster 1
0-0
20:00
FT
HV CV Quick
4-1
OJC Rosmalen 1
2-1
21:00
50'
Sahab SC
0-0
Al Aqaba SC 1
0-0
14:00
FT
3 Tai Chung FC
0-4
Eastern A.A Football Team 3
0-1
14:00
FT
Kitchee
6-0
Hong Kong U23 2
3-0
15:30
FT
1 Hong Kong FC
0-5
Southern District 1
0-0
02:00
Independente AP
vs
Ypiranga AP
22:00
8'
Al-Wakra
0-0
Al-Sadd
0-0
00:00
Al Duhail
vs
Al-Arabi SC
00:00
Al Rayyan
vs
Al Shamal
20:00
FT
7 Tuna Luso
4-0
Santa Rosa PA 4
2-0
01:30
Cameta EC
vs
Bragantino PA
03:00
Remo Belem (PA)
vs
Ag. Maraba
03:00
Atletico Pilar
vs
Nautico Hacoaj
03:00
Deportivo Metalurgico
vs
Belgrano Zarate
03:00
Defensores de Glew
vs
Ezeiza
04:00
Deportivo Camioneros
vs
AH Zapla
19:30
FT
Egnatia
0-0
Teuta Durres
0-0
19:30
FT
2 KS Perparimi Kukesi
1-2
Erzeni 2
1-0
22:59
Skenderbeu Korca
vs
Partizani Tirana
20:30
83'
2 Royal FC Liege (W)
0-5
Gent B (W) 1
0-4
22:00
8'
Hassania Agadir
0-0
SCCM Chabab Mohamedia
0-0
00:00
FAR Forces Armee Royales
vs
UTS Union Touarga Sport Rabat
02:00
Wydad Casablanca
vs
IRT Itihad de Tanger
02:00
Maghreb Fez
vs
MCO Mouloudia Oujda
11:00
FT
Imabari FC
1-0
Gainare Tottori 3
1-0
12:00
FT
Azul Claro Numazu
3-0
Zweigen Kanazawa FC 2
0-0
12:00
FT
2 Kamatamare Sanuki
1-1
Grulla Morioka 2
0-1
12:00
FT
2 Miyazaki
1-2
Matsumoto Yamaga FC 2
0-2
12:00
FT
2 Yokohama SCC
1-1
Kataller Toyama 2
1-1
17:00
FT
Osaka FC
2-1
AC Nagano Parceiro 2
0-0
07:00
FT
6 1 C.S.D. Comunicaciones
0-0
Xelaju MC 6
0-0
00:00
CD Zacapa
vs
Guastatoya
04:00
Coatepeque
vs
Deportivo Xinabajul
19:15
FT
4 Tadamon Sour
2-1
Al-Hikma 2
0-1
19:15
FT
Trables Sports Club
0-1
Shabab Sahel 1
0-1
20:00
FT
Al-Safa
0-0
Al-Ahed
0-0
20:00
FT
5 1 A.S.Marsa
0-1
AS Slimane 3
0-1
20:00
FT
2 US Ben Guerdane
0-0
US Tataouine 2
0-0
20:00
90'+
4 Olympique de Beja
2-1
Etoile Metlaoui 1
2-1
19:00
FT
2 IFK Goteborg(N)
1-0
Skovde AIK 6
0-0
19:00
FT
5 Helsingborg
0-1
IFK Varnamo 2
0-1
19:00
FT
Halmstads(N)
1-1
Trelleborgs FF 2
0-0
19:00
FT
1 Mjallby AIF
2-0
Vasteras SK FK 1
0-0
21:15
HT
Assyriska United IK
0-2
Djurgardens
0-2
23:30
IK Brage
vs
IK Sirius FK
23:30
IFK Norrkoping FK
vs
Utsiktens BK
22:59
Club Deportivo CDH
vs
Tuzos Pachuca
00:00
Deportiva Venados II
vs
CD Pioneros Junior
04:00
La Tribu de Cd. Juarez
vs
Obson Dynamo FC
05:00
CD Muxes
vs
Oceania FC
00:00
FC Inter Nouakchott
vs
ASC Entou
02:50
ASC Gendrim
vs
ACS Ksar
18:00
FT
4 OKS Stomil Olsztyn
1-1
Wisla Pulawy 1
1-0
18:30
FT
NK Dubrava Zagreb
1-2
HNK Vukovar 91 3
0-1
21:00
45'+
NK Croatia Zmijavci
0-0
NK Solin
0-0
08:30
FT
3 Charlestown Azzurri Reserves
1-3
New Lambton FC Reserves
1-1
23:30
Magni
vs
Fjardabyggd Leiknir
01:30
KF Fjallabyggdar
vs
HotturHuginn
02:00
UMF Vidir
vs
Reynir Sandgerdi
02:00
Aurora
vs
Jorge Wilstermann
04:30
Bolivar
vs
The Strongest
06:30
Blooming
vs
Oriente Petrolero
20:00
FT
5 Brinje Grosuplje U19
4-1
NK Nafta 1903 U19 1 5
2-1
20:00
FT
NK Aluminij U19
3-0
NK Tabor Sezana U19 2
1-0
20:00
FT
2 1 Olimpija Ljubljana U19
2-2
FC Koper U19
1-1
14:30
FT
3 South China AA
3-1
Shatin SA 3
1-0
21:30
36'
Masitaoka FC
0-0
Matebele FC
0-0
21:30
34'
Holy Ghost SC
0-1
Sua Flamingoes
0-1
01:00
Cumbaya FC
vs
Liga Dep. Universitaria Quito
03:30
Macara
vs
CD El Nacional
06:00
Club Sport Emelec
vs
Mushuc Runa
07:00
SC Imbabura
vs
Delfin SC
18:00
FT
3 1 Killester Donnycarne
0-0
St Francis FC 4
0-0
18:00
FT
2 Lucan United
2-1
Crumlin United 4
1-0
19:00
FT
4 Maynooth University Town FC
2-2
Home Farm FC 3
0-2
15:00
FT
4 1 Shanghai Port(N)
0-1
Shanghai Shenhua 3
0-0
21:00
50'
1 Kerala Blasters FC
0-2
FC Goa 2
0-2
18:00
FT
Tabora United FC
1-1
Singida Big Stars FC
0-0
20:00
FT
Geita Gold
1-3
Mashujaa FC
0-0
20:00
FT
3 Tanzania Prisons
1-1
Azam 1
1-0
22:30
Kagera Sugar
vs
Ihefu SC
05:00
SV Unistars
vs
SV Caiquetio
02:00
Coruripe Al
vs
CRB AL
02:00
Cruzeiro Arapiraca
vs
CS Esportivo AL
22:00
10'
FC Espoir Tsevie
0-0
Kakadl FC
0-0
22:00
8'
AS OTR
0-0
Unisport de Sokode
0-0
19:30
FT
1 KS Korabi Peshkopi
1-0
Lushnja KS 4
0-0
21:00
HT
Ipswich Town (W)
1-0
Rugby Borough (W) 1 1
1-0
20:00
FT
3 Juventus SP
2-0
Taubate 3
1-0
20:00
FT
4 1 Monte Azul SP
1-1
Noroeste 1 1
0-0
21:10
HT
1 Ferroviaria SP
0-0
Capie Warrero 2
0-0
20:00
FT
MO Constantine
0-0
CA Batna 3
0-0
23:30
Linguere
vs
Casamance
23:30
US Ouakam Dakar
vs
Pikine
23:30
Guediawaye
vs
ASC Jaraaf
23:30
Generation Foot
vs
Mbour
04:00
Deportes Recoleta(N)
vs
Santiago Wanderers
06:30
San Luis Quillota
vs
Universidad de Concepcion
06:30
San Marcos de Arica
vs
Deportes Temuco
20:00
FT
2 1 Rio Preto SP
2-0
Lemense SP 4
1-0
11:00
FT
3 Rockdale City Suns
2-2
Marconi Stallions 2
1-1
11:00
FT
1 Sydney United
1-2
Wollongong Wolves 8
0-1
12:00
FT
5 A.P.I.A. Leichhardt Tigers
3-1
Central Coast Mariners (Youth) 1
3-0
01:30
Nova Venecia FC
vs
Rio Branco-ES
02:00
Real Noroeste
vs
Desportiva Ferroviaria ES
02:00
Icasa CE
vs
CEFAT Tirol
02:00
Itapipoca CE
vs
Tiradentesce
19:00
FT
3 Ordabasy(N)
1-1
Tobol Kostanai 1
1-0
90min[1-1],Pen[4-5],Tobol Kostanai
21:00
HT
1 Germania Ober-Roden
0-0
FSV Wolfhagen
0-0
17:00
FT
1 CE Carroi
0-4
Atletic Club D Escaldes 2
0-1
19:30
FT
6 UE Santa Coloma
2-0
FC Ordino 3
0-0
22:00
10'
FC Santa Coloma
0-0
Inter Club Escaldes
0-0
00:30
FC Pas de la Casa
vs
Penya Encarnada
22:00
Accra Lions
vs
Medeama SC
22:00
Aduana Stars
vs
Samartex
22:00
Bechem United
vs
Nsoatreman FC
22:00
Bibiani Gold Stars
vs
Berekum Chelsea
22:00
8'
Bofoakwa Tano
0-0
Great Olympics
0-0
22:00
7'
Accra Hearts of Oak
0-0
Real Tamale United
0-0
22:00
7'
Karela United FC
0-0
Legon Cities FC
0-0
18:00
FT
Veres
0-2
Kolos Kovalyovka 1
0-0
18:40
FT
1 Dnipro-1
1-1
FC Mynai 1
0-1
20:30
80'
4 Metalist 1925 Kharkiv
2-4
Dynamo Kyiv 1
1-1
22:59
Rukh Vynnyky
vs
Polissya Zhytomyr
22:00
10'
SL Benfica (W)
0-0
Vitoria Setubal (W)
0-0
19:00
FT
1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
0-0
Universitaea Cluj 1
0-0
01:00
FC Steaua Bucuresti
vs
FC Botosani
20:00
90'+
4 Bornova Isikkentspor
1-0
Menemen Genclik Spor 4
0-0
21:00
48'
Hobro
0-1
Fredericia 1
0-1
12:15
FT
2 Lucky Mile FC
2-0
Kwong Wah AA
1-0
14:30
FT
1 Wan Chai
0-0
Dreams Metro Gallery
0-0
14:30
FT
Yau Tsim Mong
6-0
Fu Moon FC 1
3-0
14:30
FT
1 Kowloon Cricket Club
2-2
Chelsea FC Soccer School (HK) 3
0-1
14:30
FT
2 WSE
1-1
Mutual Football Club 3
1-0
14:30
FT
1 Convoy Sun Hei
0-2
Kwun Tong 2
0-0
14:30
FT
1 Wing Go FC
0-0
Tung Sing FC 1
0-0
14:30
FT
1 Tuen Mun Football Team
2-0
Kwai Tsing District FA
1-0
16:30
FT
3 Trenkwalder Admira Wacker
3-2
SV Ried 2
1-1
20:00
FT
2 Habitpharm Javor
0-3
Radnicki 1923 Kragujevac 1 2
0-3
22:30
FK Napredak Krusevac
vs
Novi Pazar
00:30
Vojvodina Novi Sad
vs
FK Spartak Zlatibor Voda
18:00
FT
2 Rayo Vallecano (W)
1-1
Espanyol B (W)
1-1
18:30
FT
Bizkerre (W)
0-1
Viajes Interrias FF (W) 3
0-1
17:30
FT
3 Boluspor
1-0
Erzurum BB 5
0-0
17:30
FT
Keciorengucu
2-2
Kocaelispor 1
1-1
20:00
FT
4 2 Manisa BB Spor
1-1
Genclerbirligi 2
0-0
22:59
Eyupspor
vs
Sakaryaspor
00:00
S.Urfaspor
vs
Tuzlaspor
19:30
FT
3 Lokomotiv Sofia
0-2
FK Levski Krumovgrad 4
0-1
21:45
22'
1 CSKA 1948 Sofia
0-1
Slavia Sofia
0-1
21:00
49'
Sporting Khalsa (W)
0-1
Peterborough (W)
0-1
21:00
HT
1 Ashford Town (W)
2-0
Chesham United (W) 2
2-0
21:00
HT
Swindon (W)
3-0
Portishead (W)
3-0
21:00
HT
Keynsham Town (W)
0-2
AFC Bournemouth (W)
0-2
22:00
10'
Solihull Moors (W)
0-0
Leek Town Ladies (W)
0-0
21:00
52'
Trencin
0-0
Slovan Bratislava
0-0
23:30
Sport Podbrezova
vs
Dunajska Streda
20:30
81'
2 Amiens U19
0-1
Chambly FC U19 1
0-1
17:00
FT
1 VfL Bochum U19
2-3
Monchengladbach U19 3
1-1
17:00
FT
3 Borussia Dortmund U19
3-1
Arminia Bielefeld U19 5
1-1
17:00
FT
6 1 MSV Duisburg U19
0-2
Alemannia Aachen U19 3
0-1
17:00
FT
4 Fortuna Dusseldorf U19
1-2
Viktoria koln U19 5
0-0
17:00
FT
2 Koln U19
0-2
Bayer Leverkusen U19 1
0-1
17:00
FT
3 Paderborn U19
1-1
Schalke 04 U19
0-1
17:00
FT
3 SV Meppen U19
4-1
Eintracht Braunschweig U19
0-1
19:00
FT
6 Kaiserslautern U19
2-1
Eintracht Frankfurt U19 1
1-1
21:00
50'
1 Kisvarda FC
0-1
Paksi SE Honlapja 1
0-1
23:30
Ujpesti
vs
Ferencvarosi TC
20:00
FT
3 1 Academy Pandev
3-0
FK Makedonija Gjorce Petrov 1
3-0
20:00
FT
5 1 FK Shkendija 79
2-2
FK Rinija Gostivar 2
1-0
20:00
FT
3 1 FK Tikves Kavadarci
2-0
Rabotnicki Skopje 1
1-0
20:00
FT
1 FC Vardar Skopje
2-0
Bregalnica Stip 1
2-0
20:00
FT
Voska Sport
0-0
Sileks
0-0
21:00
51'
2 Dynamo Ceske Budejovice
0-0
Sigma Olomouc 2
0-0
21:00
HT
Slavia Praha
0-0
Pardubice 2
0-0
00:00
Synot Slovacko
vs
Sparta Praha
08:30
FT
6 Labasa FC
2-2
Nadroga FC 2
2-1
08:00
FT
1 Tigres UANL
1-1
Atlas 3
1-0
08:05
FT
Chivas Guadalajara
3-1
Pumas U.N.A.M. 1
0-0
10:10
FT
Club America
1-0
CDSyC Cruz Azul 3
1-0
01:00
Toluca
vs
Club Tijuana
07:00
Santos Laguna
vs
Mazatlan FC
08:10
FT
6 CSD Amatitlan
0-2
AFF Guatemala 3
0-1
01:00
Deportivo Ayutla
vs
Siquinala FC
04:00
Chimaltenango FC
vs
FC Villa Nueva
04:00
CSYD Carcha
vs
Gualan FC
04:00
Club America Salcaja
vs
Barillas FC
04:00
CSD Agua Blanca
vs
Nueva Santa Rosa CDF
19:00
FT
4 Progresul Spartac
1-5
Gloria Buzau 1
0-3
22:00
8'
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
0-0
ACS Viitorul Selimbar
0-0
14:00
FT
Nofel Sporting Club
0-0
Wari Club 2
0-0
16:00
FT
2 Rodos FC
0-0
Mykonos 2
0-0
17:30
90'+
Hellas Syrou
0-0
Panargiakos
0-0
19:30
FT
Atsalenios
1-0
Ypato 1
1-0
20:00
FT
5 Aris Petroupolis
2-1
Ermis Zonianon 1
2-0
20:00
FT
5 Fostiras
0-1
Panionios 3
0-0
20:00
FT
Marko
1-0
Korinthos
1-0
20:00
FT
1 Ethnikos Pireaus
3-0
Proodeftiki FC 1 2
1-0
20:00
FT
3 Byzas Megaron
1-1
Thyella Rafinas 1 2
0-1
20:00
FT
2 Ilisiakos FC
0-1
Apollon Smyrnis 2
0-1
20:00
FT
1 Anagennisi Artas
0-1
Asteras Petriti 5
0-1
20:00
FT
Posidonas Neas Michanionas
4-0
Megas Alexandros Agia Marinas
2-0
20:00
FT
3 AE Kileler
1-1
Thyella Katsikas 2
0-0
20:00
86'
4 Aris Avatou
2-0
Apollon Paralimniou 1 2
0-0
20:00
FT
2 Panthrakikos
1-0
Doxa Dramas
1-0
20:00
FT
3 Trikala
1-1
Asteras Stavros 2
0-0
20:00
FT
4 Ialysos
2-0
Erani Filiatron 1
0-0
20:20
87'
3 AE Lefkimmis
1-0
Kastoria 2
0-0
20:00
FT
2 Omonia Aradippou
1-2
Omonia 29is Maiou 2
0-0
22:30
College 1975 FC
vs
Glacis United
01:30
Europa FC
vs
Europa Point
03:00
National Defense Forces
vs
Trinidad Tobago Police FC
03:00
Club Sando
vs
Central FC
07:00
Prison Service FC
vs
Cunupia FC
15:50
FT
1 Brisbane Olympic FC U23(N)
4-2
Moreton City Excelsior II U23 1
1-1
03:00
Deportivo Merlo
vs
Argentino de Merlo
03:00
UAI Urquiza
vs
Colegiales
17:00
FT
Erzincanspor
1-1
Duzcespor
0-1
17:00
FT
76 Igdir Belediye spor
3-1
Somaspor
2-1
17:00
FT
4 Adiyamanspor
0-2
Halide Edip Adivarspor 2
0-1
17:00
FT
2 Hekimoglu Trabzon
0-1
Celspor 1
0-1
18:00
FT
Etimesgut Belediye Spor
0-1
Aksarayspor 1
0-0
18:00
FT
2 Fethiyespor
1-1
Sariyer 4
0-0
18:00
FT
Inegolspor
4-0
Denizlispor 4
2-0
18:00
FT
4 Karaman Belediyespor
2-0
Dai Lin Jissbon 1 4
0-0
18:00
FT
Kastamonuspor
1-0
Menemen Belediye Spor
0-0
18:00
FT
2 Afjet Afyonspor
0-0
Diyarbakirspor 1
0-0
18:00
FT
1 Erokspor
2-0
Belediye Vanspor 2
1-0
18:00
FT
3 Kirklarelispor
1-0
Ankaraspor FK 1 2
0-0
18:00
FT
Kirsehir Koyhizmetleri
1-0
Nazillispor
0-0
18:00
FT
2 Serik Belediyespor
0-0
Altinordu 2
0-0
18:00
FT
2 1 Zonguldak
2-1
Bursa Niluferspor AS 3
1-0
22:59
Isparta 32 Spor
vs
Usakspor
04:30
Parrillas One
vs
Atletico Choloma
07:00
CA Independiente Siguatepeque
vs
CD Piratas
17:00
FT
4 Tepecik Bld
2-0
Fatsa Belediyespor 2
1-0
18:00
FT
1 Aliaga FUTBOL AS
2-1
Yeni Orduspor 4
0-0
18:00
FT
1 Gumushanespor
1-3
Kucukcekmece 2
1-2
18:00
FT
1 Ergene Velimese
2-2
Karsiyaka
1-0
18:00
FT
4 Silifke Belediyespor
2-2
Elazigspor
1-1
18:00
FT
2 1 Turgutluspor
1-2
Kelkit Belediye Hurriyet 5
1-1
18:00
FT
4 Yeni Amasya Spor
0-1
Bulvarspor 3
0-1
18:00
FT
4 Darica Genclerbirligi
1-0
Osmaniyespor 2
0-0
18:00
FT
4 Kusadasispor
0-0
Karaman Belediyesi Spor 3
0-0
18:00
FT
3 Orduspor
1-0
Bergama Belediyespor 5
0-0
21:00
51'
Arborg
1-0
KFR Hvolsvollur 1
1-0
20:30
77'
1 Al-Nasr(KSA) U21
0-2
Al-Jazira(UAE) U21 1
0-1
20:30
72'
1 Ittihad Kalba U21
0-1
Al-Sharjah U21 1
0-1
20:30
73'
1 Khor Fakkan U21
1-2
Hatta Dubai U21 1
1-1
20:30
77'
Wasl Dubai U21
4-0
Emirates Club U21 2
4-0
18:00
FT
2 CD Mafra
0-0
Maritimo 3
0-0
21:00
HT
CF Os Belenenses
0-1
SCU Torreense 1
0-1
01:00
Pacos de Ferreira
vs
Feirense
05:00
Amazonas FC
vs
Sao Raimundo
22:00
10'
Municipal Iquique
0-0
Everton CD
0-0
22:00
5'
Huachipato
0-0
Union La Calera
0-0
04:00
O.Higgins
vs
Colo Colo
06:30
Cobresal
vs
Union Espanola
18:00
FT
4 Fabril Barreiro
0-1
Barreirense 2
0-0
19:00
FT
3 GD Fontinhas
1-1
Marinhense 2
1-1
22:00
5'
CF Oliveira Douro
0-0
Salgueiros
0-0
22:00
7'
Portosantense
0-0
Limianos
0-0
22:00
7'
AD Marco 09
0-0
Recreativa de Lamelas
0-0
22:00
7'
Brito SC
0-0
Tirsense
0-0
22:00
8'
Vilar de Perdizes
0-0
Os Sandinenses
0-0
22:00
8'
Maritimo B
0-0
ribeirao
0-0
22:00
7'
Amarante
0-0
Florgrade
0-0
22:00
4'
Oriental Lisboa
0-0
Juventude de Evora
0-0
22:00
7'
Lusitano GC Moncarapachense
0-0
Imortal
0-0
22:00
8'
Louletano
0-0
Vasco de Gama Olmos
0-0
22:00
5'
FC Alverca B
0-0
Mortagua
0-0
22:00
4'
Rebordosa
0-0
S. Joao Ver
0-0
22:00
5'
O.Elvas
0-0
FC Serpa
0-0
22:00
7'
Mirandela
0-1
Dumiense
0-1
22:00
8'
Real Sport Clube
0-0
Lusitano Evora
0-0
22:00
7'
Uniao de Tomar
0-0
UD Santarem
0-0
22:00
8'
Paredes
1-0
Vila Mea
1-0
22:00
8'
Vila Real
0-0
Camacha
0-0
22:00
5'
Valadares Gaia FC
0-0
Gondomar
0-0
22:00
7'
Vitoria Guimaraes B
0-0
Beira Mar
0-0
22:59
Rabo Peixe
vs
Peniche
22:59
Lusitania Angra Heroismo
vs
Benfica C.Branco
16:45
FT
2 AS Roma U20
3-0
Genoa Youth 1
0-0
19:00
FT
1 Sassuolo U20
1-2
Lazio U20
1-0
07:45
FT
3 1 Ferrol Carril Oeste
1-1
Arsenal de Sarandi 3
0-0
03:00
Club Atletico Guemes
vs
Agropecuario de Carlos Casares
03:00
Gimnasia Jujuy
vs
Guillermo Brown
03:00
San Telmo
vs
Nueva Chicago
04:00
Racing de Cordoba
vs
Tristan Suarez
05:30
Chaco For Ever
vs
Deportivo Moron
06:00
Alvarado Mar del Plata
vs
All Boys
06:00
Atletico Rafaela
vs
Gimnasia Mendoza
06:00
Colon de Santa Fe
vs
Patronato Parana
01:30
America SE
vs
Olimpico EC Itabaianinha
01:30
AD Carmopolis
vs
Dorense SE
19:00
FT
3 AEL Larisa
0-0
Levadiakos 5
0-0
20:00
FT
1 AEK Athens B
0-0
Iraklis 1 3
0-0
20:00
FT
4 Kambaniakos
1-0
Aiolikos 6
0-0
20:00
FT
3 Apollon Kalamarias
0-3
Makedonikos
0-1
20:00
FT
6 Egaleo Athens
0-0
Chania Kissamikos 1 2
0-0
20:00
FT
3 Diagoras
1-2
Panahaiki-2005 6
0-2
20:00
FT
1 AO Giouchtas
0-1
Ilioupoli 3
0-0
20:00
FT
3 Tylikratis
0-3
Kallithea 1
0-2
07:00
FT
3 Herrera FC Reserves
1-1
CA Independiente de la Chorrera Reserves 2
0-0
07:00
FT
3 Tauro Reserves
1-0
Universidad de Panama 4
0-0
03:30
Champions FC Academy
vs
Potros Del Este Reserves
07:00
Plaza Amador Reserves
vs
Ciex Sports Academy
22:00
5'
Toluca U23
1-0
Tijuana U23
1-0
00:00
Santos Laguna U23
vs
Mazatlan FC U23
01:30
Capital CF
vs
Ceilandense
01:30
Planaltina DF
vs
Brasiliense
01:30
Real FC
vs
SE Santa Maria
10:30
FT
1 Charleston City Blues
2-1
New Lambton FC 1 1
1-1
12:00
FT
2 Sunshine Coast Wanderers (W)
1-8
Brisbane City (W)
0-4
14:00
FT
1 Souths United SC (W)
4-2
Peninsula Power (W) 1
2-2
21:30
34'
Guyana U20
1-1
El Salvador U20 2
1-1
02:00
Antigua Barbuda U20
vs
Suriname U20
03:00
st Vincent the Grenadine U20
vs
Canada U20
03:00
Cayman Islands U20
vs
Puerto Rico U20
05:00
British Virgin Islands U20
vs
Cuba U20
05:00
ArubaU20
vs
Curacao U20
06:00
Trinidad Tobago U20
vs
Dominica U20
06:00
St. Kitts and Nevis U20
vs
Haiti U20
21:00
HT
Santos(N)
1-0
Sao Bernardo 2
1-0
04:00
Botafogo SP
vs
Portuguesa Desportos
04:00
Guarani SP
vs
Sao Paulo
06:00
Corinthians Paulista (SP)
vs
Ponte Preta
13:00
FT
2 St Albans Saints
1-3
Dandenong City SC 4
0-1
14:00
FT
3 1 Makerere University (W)
0-0
UCU Lady Cardinals (W) 2
0-0
02:00
Flamengo
vs
Fluminense RJ
04:15
Bangu
vs
Madureira
06:30
Boavista S.C.
vs
Sampaio Correa (RJ)
19:30
FT
4 Hallescher FC
3-0
VFB Lubeck 4
2-0
22:30
Saarbrucken
vs
Arminia Bielefeld
01:30
SC Freiburg (Youth)
vs
SV Waldhof Mannheim
21:00
HT
Gombe United
1-0
Sporting Lagos FC
1-0
21:00
HT
Plateau United
0-0
Shooting Stars SC
0-0
22:00
11'
Lobi Stars
0-0
Heartland FC
0-0
22:00
Kwara United
vs
Katsina United 2
22:00
8'
Akwa United
0-0
Bayelsa United
0-0
23:35
Al-Nojoom
vs
Al-Suqoor(KSA)
17:30
FT
4 Torrejon CF
1-2
CD Colonia Moscardo 4
1-1
17:30
FT
2 1 Portugalete
0-0
CD Derio
0-0
17:45
FT
2 1 Fundacio Esportiva Grama
1-5
UE Rapitenca
1-2
18:00
FT
Mostoles
3-1
CDF Tres Cantos
0-1
18:00
FT
2 CF Pozuelo Alarcon
0-0
CD Paracuellos Antamira 1
0-0
18:00
FT
1 Real Madrid C
5-1
CD Canillas 2
3-1
18:00
FT
1 UE Castelldefels
1-1
CFJ Mollerussa 3
0-1
18:00
FT
3 CF Montanesa
0-0
Girona B 1
0-0
18:00
FT
2 CP San Cristobal
2-1
AE Prat 1
0-0
18:00
FT
3 FC Vilafranca
1-3
FC L 2
1-1
18:00
FT
4 Condal CF
0-1
SD Lenense 1 6
0-0
18:00
FT
2 Sporting de Gijon B
2-0
Urraca 2
1-0
18:00
FT
3 Real Titanico Laviana
1-2
CD Lealtad
1-2
18:00
FT
3 Coria CF
0-0
La Palma 2
0-0
18:00
FT
2 Sevilla C
2-0
CD Cabecense 1 8
0-0
18:00
FT
2 CD Gerena
2-0
Puente Genil 1
1-0
18:00
FT
3 1 CD Guarnizo
2-2
Velarde 2
1-2
18:00
FT
1 Tenerife B
6-1
CD La Cuadra 3
2-1
18:00
FT
2 Atletico Arteixo
5-2
Paiosaco 2
1-0
18:00
FT
1 CF Calamocha
0-1
Epila CF 1
0-0
18:00
FT
2 Albacete B
1-1
Cazalegas 1
1-0
18:00
FT
2 Mallorca B
1-2
CF Platges De Calvia 2
1-1
18:00
FT
CD Calamonte
1-1
CP Montehermoso 2
1-1
18:00
FT
3 SP Villafranca
0-0
Moralo CP 3
0-0
18:00
FT
5 EG El Palmar
1-1
Racing Murcia 1 3
0-0
18:00
FT
3 Comillas
0-0
CD Berceo
0-0
18:00
FT
Juventud Torremolinos CF
1-0
Torredonjimeno
0-0
18:00
FT
2 CD Binefar
5-4
Bell Bridget 2
3-3
18:00
FT
5 Suokuaili Moss
1-0
Quintanar Del Rey
0-0
18:15
FT
3 Maracena
3-1
Almeria B 1
1-0
18:30
FT
3 LHospitalet
2-0
UE Vilassar de Mar 1
0-0
18:30
FT
1 Sarriana
1-2
CD Estradense
0-0
18:30
FT
3 CD Plus Ultra
2-1
Ciudad de Murcia 1
2-1
19:00
FT
4 Atletico Victoria
3-0
Villa Santa Brigida 6
1-0
21:30
37'
CD Vitoria(SPA)
0-0
SD Deusto
0-0
22:00
8'
CF Salmantino
0-0
CA Bembibre
0-0
22:00
10'
CD Carinena
0-1
CD Ebro
0-1
22:00
Portmany
vs
Llosetense
22:00
SD Ejea
vs
Tamar Ritter
22:30
CD Galapagar
vs
Rayo Vallecano B
22:30
CF Peralada
vs
UE Tona
22:30
Silla CF
vs
Patacona
22:30
Betanzos CF
vs
Silva SD
22:30
Alaior
vs
UD Alcudia
22:30
CCD Alberite
vs
Calahorra B
22:30
Almazan
vs
CD Laguna de Duero
22:30
Atletico Tordesillas
vs
UD Santa Marta
22:30
CF Illueca
vs
AD Almudevar
22:30
Fuentes
vs
SD Huesca II
22:30
CD Torrijos
vs
CD Villacanas
22:30
CD Anguiano
vs
Pena Balsamaiso CF
22:30
Haro Deportivo
vs
Rio Sports
22:45
Barcia
vs
CD Praviano
22:45
CD Tuilla
vs
UC Ceares
22:45
RCP Valverdeno
vs
Olivenza FC
22:59
CD Colunga
vs
UD Gijon Industrial
22:59
CD Llanes
vs
Luarca CF
22:59
Solares
vs
CD Naval
22:59
CF Vimenor
vs
SD Revilla
22:59
Acero
vs
Soneja
22:59
SD San Ignacio
vs
Aurrera Ondarroa
22:59
Bergantinos CF
vs
UD Barbadas
22:59
Arosa SC
vs
Polvorin
22:59
Palencia
vs
CD La Virgen Del Camino
22:59
CD Utrillas
vs
CA Monzon
22:59
Huracan de Balazote
vs
UB Conquense
22:59
CF Ciudad Cieza
vs
Deportiva Minera
22:59
CD Don Alvaro
vs
Jerez
22:59
CD Coria
vs
CF Jaraiz
22:59
Tomelloso
vs
CD Tarancon
22:59
CF Alondras
vs
Rapido de Bouzas
22:59
UD Somozas
vs
Viveiro CF
22:59
Ontinyent CF
vs
UD Castellonense
22:59
Atletico Malagueno
vs
CD Torreperogil
22:59
Don Benito
vs
CD Diocesano
22:59
CD Marchamalo
vs
Toledo
22:59
AD San Clemente
vs
Villarrubia CF
22:59
La Solana
vs
CD Azuqueca
22:59
Caravaca CF
vs
UCAM Murcia CF B
22:59
CD Arnedo
vs
CD Tedeon
22:59
Arenas Armilla
vs
Atletico Mancha real
22:59
Alfaro
vs
Vianes
23:30
Caudal
vs
Aviles Stadium CF
23:30
L Entregu CF
vs
UD Llanera
23:30
Club Deportivo Tropezon
vs
Castro
23:30
CD Bullense
vs
Muleno CF
23:30
Motril
vs
Real Jaen CF
00:00
Alcorcon B
vs
Villanueva del Pardillo
00:00
Leganes B
vs
CU Collado Villalba
00:00
Parla Escuela
vs
Las Rozas
00:00
RSD Alcala Henares
vs
CF Trival Valderas
00:00
CF Badalona B
vs
UE Olot
00:00
Atletico Espeleno
vs
CD Pozoblanco
00:00
Ayamonte CF
vs
Xerez Deportivo FC
00:00
Ceuta B
vs
AD Cartaya
00:00
Lucena CF
vs
Bollullos CF
00:00
AD Siete Villas
vs
Atletico Mineros
00:00
SD Torina
vs
CD Colindres
00:00
UC Cartes
vs
Atletico Albericia
00:00
Samanod
vs
SD Laredo
00:00
Ejido
vs
Polideportivo Almeria
01:30
Pontevedra CF B
vs
CSD Arzua
20:00
FT
AS Fortuna Mfou
0-3
Union Douala
0-2
20:00
FT
Les Astres FC De Douala
1-3
PWD de Bamenda
0-2
21:30
31'
1 Aigle Royal Menoua
0-1
Canon Yaounde
0-1
21:30
38'
1 Bamboutos de
0-1
Colombe du Dja et Lobo
0-1
22:00
10'
APEJES Academy
0-0
UMS de Loum
0-0
22:00
4'
Avion Academy
0-0
Stade Renard de Melong
0-0
22:00
Coton Sport
vs
Fovu de Baham
22:00
Victoria Utd Limbe
vs
Young Sports
21:00
48'
ASS Association Sportive de Sa
0-0
JSM Jeunesse Sportive El Massi
0-0
21:00
52'
DHJ Difaa Hassani Jadidi
0-1
Racing Casablanca
0-1
21:00
HT
USM Oujda
1-0
Stade Marocain du Rabat
1-0
20:00
FT
1 Gorilla FC
1-1
Bugesera
1-1
20:00
FT
Etincelles
2-2
Sunrise Rwamagana 4
1-0
20:00
FT
Mukura Victory Sports
0-2
APR FC 1
0-1
20:00
FT
Iraklis Yerolakkou
0-0
Kedros Ayia Marina Skylloura 1
0-0
11:30
FT
Services
1-2
Goa FT
0-0
16:00
FT
1 Chirag United Kerala
1-1
Meghalaya 1
1-0
20:30
79'
1 Arunachal
0-1
Assam 2
0-1
15:00
FT
2 Cape Town Spurs Reserves
3-1
TS Galaxy Reserves 1
1-0
15:00
FT
Cape Town City FC Reserves
0-0
Sekhukhune United Reserves
0-0
17:00
FT
1 Amazulu Reserves
0-3
Mamelodi Sundowns Reserves 2
0-2
17:00
FT
Richards Bay FC Reserves
0-5
Kaizer Chiefs Reserves 1
0-2
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
vs
Caucaia CE
03:00
Floresta CE
vs
Maracana CE
20:00
FT
3 Dafuji cloth MTE
1-2
Csakvari TK 1
0-0
20:00
FT
1 Budapest Honved
0-1
Bodajk FC Siofok 4
0-0
20:00
FT
2 1 MTE Mosonmagyarovar
2-2
Gyirmot SE
1-1
20:00
FT
2 Pecsi MFC
0-1
FC Ajka 4
0-0
20:00
FT
2 1 SOROKSAR
2-1
Kozarmisleny SE 1
1-0
22:59
Szombathelyi Haladas
vs
Duna-Tisza
22:59
Kazincbarcika
vs
Vasas
22:59
Szeged Csanad
vs
BVSC Zuglo
22:00
8'
Primeiro de Agosto
0-0
CR Uniao Malanje
0-0
02:00
Galo Maringa
vs
Operario Ferroviario PR
02:00
Atletico Paranaense
vs
Independente Sao Joseense PR
02:00
Azuriz FC
vs
Parana STC PR
02:00
Cascavel PR
vs
Coritiba PR
02:00
Cianorte PR
vs
Andraus Brasil
02:00
Londrina PR
vs
Maringa FC
11:15
FT
2 White City FK Beograd Reserves
0-4
North Eastern MetroStars Reserve 2
0-4
02:00
Gremio Anapolis
vs
AE Jataiense
02:00
Atletico Clube Goianiense
vs
Goianesia GO
02:00
Goiania
vs
Aparecidense GO
02:00
Goiatuba
vs
Goias
04:00
katalang BA
vs
Morrinhos FC
04:00
Ipora EC
vs
Vila Nova
20:30
76'
3 Neuilly Sur Marne
1-0
AC Ajaccio II 2
0-0
20:30
76'
3 Bretigny Foot C.S
1-0
US Orleans II 2
0-0
21:00
51'
Strasbourg II
1-2
Nancy II
1-2
21:00
49'
Saint-Etienne B
2-0
Lyonnais II 1
2-0
04:00
Hercilio Luz SC
vs
Concordia AC
04:00
Inter de Lages SC
vs
Barra FC
20:00
FT
3 FC Echichens
0-0
Perly-Certoux 3
0-0
04:00
Internacional RS
vs
Gremio (RS)
16:30
FT
2 Panserraikos U19
3-1
Atromitos U19 1
0-1
17:00
FT
1 PAS Giannina U19
1-6
OFI Crete U19 3
1-2
22:30
Stade d Abidjan
vs
SOL FC Abobo
01:00
Zoman FC
vs
Stella Club d"Adjame
07:30
FT
3 Puerto Rico (W)
2-1
Panama (W) 1
0-1
10:15
FT
3 Colombia (W)
0-1
Brazil (W) 2
0-1
05:00
Paraguay (W)
vs
Canada (W)
21:00
HT
2 Pouso Alegre
0-2
Cruzeiro
0-2
02:00
Itabirito
vs
CA Patrocinense
02:00
Villa Nova-MG
vs
Tombense
15:30
FT
1 Persiraja Aceh
1-1
PSBS Biak 4
0-0
19:00
FT
1 Malut United
1-1
Semen Padang 2
0-1
22:00
6'
CF Canelas 2010
0-0
Anadia
0-0
22:00
7'
Oliveira Hospital
0-0
FC Caldas
0-0
22:00
7'
Atletico Clube Purtugal
0-0
Varzim
0-0
22:00
6'
Dezembro(N)
0-0
Amora FC
0-0
22:00
7'
Sporting CP B
0-0
Pero pinheiro
0-0
22:00
6'
Vianense
0-0
Sanjoanense
0-0
02:00
Juazeirense
vs
Bahia
04:30
Vitoria BA
vs
Alagoinhas Atletico BA
18:00
FT
Vitalo
3-0
Fc Tigre Noir 1
1-0
18:00
FT
4 Baleares
0-1
Castellon 3
0-0
18:00
FT
4 Cordoba
4-0
UD Melilla 3
2-0
18:00
FT
7 Recreativo Huelva
2-1
AD Ceuta 3
2-1
18:00
FT
1 Ibiza Eivissa
0-0
Merida AD 1
0-0
22:00
8'
Gimnastic Tarragona
0-0
Teruel
0-0
22:00
7'
Granada CF B
1-0
Antequera CF
1-0
00:00
Barcelona B
vs
Cultural Leonesa
00:00
Atletico Sanluqueno
vs
Algeciras
01:00
CD Lugo
vs
Fuenlabrada
02:00
Osasuna B
vs
Deportivo La Coruna
02:00
CF Intercity
vs
CD Linares Deportivo
22:30
Al-Ahli(BHR)
vs
Manama Club
18:00
FT
1 Dianella White Eagles
2-1
Cockburn City 2
2-0
00:00
Once Lobos Chalchuapa
vs
Tiburones de Sonsonate
16:00
FT
Olympic Kingsway SC(N)
0-0
Perth RedStar
0-0
16:30
FT
Western Knights
1-2
Armadale SC
1-1
18:00
FT
4 Stirling Macedonia(N)
2-0
Perth SC 3
0-0
09:00
FT
Rockdale City Suns U20
1-3
Marconi Stallions U20
1-2
14:50
FT
1 Hakoah Sydney City East U20
1-2
Canterbury Bankstown U20
1-0
08:30
FT
2 1 CD Universitario
1-3
Costa Del Este 1
1-2
04:00
Tauro FC
vs
Veraguas FC
19:00
FT
2 KF Drita Gjilan
2-0
KF Dukagjini 2
0-0
19:00
FT
4 KF Llapi
0-0
Prishtina 3
0-0
19:00
FT
3 KF Liria Prizren
0-0
KF Fushe Kosova 3
0-0
20:30
75'
1 TSV Mariendorf 1897
0-1
Frohnauer SC
0-0
21:00
48'
FC Wilmersdorf
2-0
Berlin Hilalspor 1
2-0
08:00
FT
5 Independiente Medellin (W)
2-0
Alianza Petrolera (W) 2
1-0
03:30
CD Real Santander (W)
vs
Llaneros (W)
04:00
Inter Palmira (W)
vs
Cucuta (W)
20:00
FT
6 FK Karaorman
0-0
FK Ohrid 2004 4
0-0
02:00
America FC Natal RN
vs
Baraunas
18:40
FT
1 Arka Gdynia
5-1
Stal Rzeszow 1 2
2-1
21:00
HT
1 1 Znicz Pruszkow
0-1
Lechia Gdansk 1
0-1
00:00
Resovia Rzeszow
vs
Zaglebie Sosnowiec
22:00
7'
Uncle T United
0-0
Vision FC
0-0
03:00
Independencia
vs
Vasco AC
05:00
Atletico Acreano
vs
Rio Branco AC
16:00
FT
1 Zetech Titans
0-0
Mara Sugar FC
0-0
90min[0-0],Pen[3-4],Mara Sugar FC
17:30
FT
2 FC Flora Tallinn(N)
2-2
Trans Narva
2-0
90min[2-2],Pen[5-3],FC Flora Tallinn(N)
21:00
55'
FFV Sportfreunde 04
0-2
SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
0-2
02:00
Campinense
vs
Centro Sportivo Paraibano
03:00
Pombal EC
vs
Botafogo PB
03:00
Sousa PB
vs
Treze Campina Grande PB
12:40
FT
1 Hake Ya Dong in Sydney City
3-2
Canterbury Bankstown FC 2
2-1
20:20
87'
1 Chipukizi FC
0-1
New City FC 1
0-0
09:00
FT
2 Oakleigh Cannons U23
3-2
Altona Magic U23 1
1-1
10:30
FT
4 St Albans Saints U23
3-4
Dandenong City U23 3
2-3
13:30
FT
2 Melbourne Knights U23
0-4
Avondale U23 1
0-3
16:00
FT
NK Varazdin U19
4-1
Mladost Zdralovi U19
1-1
18:00
FT
1 NK Rudes U19
3-0
Hajduk Split U19 1
1-0
21:00
52'
HNK Cibalia U19
1-1
Sesvete U19
1-1
20:00
FT
4 Vocem SP
0-0
XV de Jau 2
0-0
20:30
74'
1 Francana
3-0
Rio Branco(SP) 4
1-0
20:50
48'
Nacional SP
0-1
Uniao Barbarense 1
0-1
01:00
Joseense
vs
SKA Brasil
17:00
FT
1 Marek Dupnitza
1-0
Belasitsa Petrich 2
0-0
19:00
FT
2 Sportist Svoge
0-2
Septemvri Sofia 1
0-2
07:00
FT
1 CD Ayense
1-3
Aguacateros CDU 2
0-1
08:00
FT
2 Racing Porto Palmeiras
2-0
Club Atletico San Juan de Aragon 4
1-0
00:00
Caja Oblatos CFD
vs
CD Mexiquense
01:00
Montaneses FC
vs
Reboceros de La Piedad
04:30
Real Apodaca FC
vs
Cimarrones de Sonora FC II
05:00
Coras De Nayarit
vs
CD Alacranes de Durango
20:30
81'
2 Antwerp B
2-1
Dessel Sport 2
2-0
21:00
53'
Royal Cappellen FC
0-1
Olympic Charleroi
0-1
21:00
54'
Royal Knokke
1-0
Tienen
1-0
21:00
53'
1 Leuven B
0-1
LaLouviere
0-1
21:00
49'
1 URS Lixhe-Lanaye
1-0
Union Royale Namur 1
1-0
19:00
FT
4 NK Rogaska
0-0
Maribor 2
0-0
21:00
HT
1 Domzale
0-0
NK Publikum Celje 1
0-0
23:30
NK Mura 05
vs
Radomlje
07:00
FT
4 Alajuelense
0-1
Herediano 3
0-0
08:30
FT
1 AD San Carlos
1-1
Puntarenas 4
1-0
04:00
Santos De Guapiles
vs
AD Grecia
04:00
Municipal Liberia
vs
Sporting San Jose
07:00
Perez Zeledon
vs
Cartagines Deportiva SA
20:00
FT
3 VfB Lübeck II
2-3
Heider SV 2
0-2
21:30
36'
Inter Turkspor Kiel
0-0
SV Preussen 09 Reinfeld
0-0
18:00
FT
2 Sreenidi Deccan
2-0
Namdhari FC 1 3
1-0
20:30
82'
Trau FC
1-2
Shillong Lajong FC
0-0
08:30
FT
2 CD FAS
1-0
Fuerte San Francisco 2
1-0
04:15
CD Dragon
vs
Alianza San Salvador
04:15
Luis Angel Firpo