KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tiếp, Bdkq hn 24h mới nhất

Kqbd hôm nay 24h qua - Kết quả bóng đá đêm qua, Xem KQBD trực tuyến nhanh và mới nhất. Cập nhật Kq bóng đá trực tiếp đầy đủ các trận đấu tại Kqbd.info.

* Bạn click vào cặp đấu để xem các thông số cơ bản của trận đấu nhé!

20:00
HT
Slovakia(N)
1-0
Ukraine
1-0
22:59
Poland(N)
vs
Austria
02:00
Netherlands(N)
vs
France
22:59
Al Ahly SC
vs
El Daklyeh
22:59
Zamalek
vs
Pharco
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
vs
Olympic FK Tashkent
22:00
OTMK Olmaliq
vs
Pakhtakor
18:45
FT
1 Hougang United FC
3-3
Balestier Khalsa FC 2
0-1
15:15
FT
Khangarid Klub
3-0
Bavarians FC
2-0
18:15
FT
Tuv Buganuud
9-0
Khovd
2-0
16:00
FT
Sport Podbrezova
1-1
Tatran LM 1
1-1
16:00
FT
1 Hutnik Krakow
2-3
Sandecja Nowy Sacz 3
2-0
18:00
FT
2 Legia Warszawa
2-1
Odra Opole
0-1
18:00
FT
Brann
5-0
Kristiansund BK 2
3-0
18:00
FT
Molde
2-0
Odd Grenland 1
2-0
18:00
FT
1 Ham-Kam
3-2
KFUM Oslo
3-0
18:00
FT
1 Sandefjord
4-2
Fredrikstad 1
1-0
18:00
FT
1 Sarpsborg 08
1-2
Tromso IL
0-0
20:10
36'
Torpedo Moscow
1-0
Volgar-Gazprom Astrachan
1-0
21:00
SV Ried
vs
Wacker Burghausen
22:00
Farul Constanta
vs
Cherno More Varna
22:00
FK Shkendija 79
vs
KF Tirana
22:00
MFK Skalica(N)
vs
FC Artmedia Petrzalka
22:00
SK Prostejov
vs
Povazska Bystrica
22:30
Benatky Nad Jizerou
vs
Baumit Jablonec
22:59
FV Illertissen
vs
Gundelfingen
23:30
TSV Karlburg
vs
Schweinfurt 05 FC
23:30
SpVgg Ansbach
vs
ASV Neumarkt
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
vs
SV Wilhelmshaven
07:00
Mineros de Zacatecas
vs
Pachuca
03:00
Chile U20
vs
Paraguay U20
05:45
Ecuador U20(N)
vs
Canada U20
00:00
UAI Urquiza (W)
vs
Platense (W)
07:30
FT
Palmeiras
2-1
Bragantino 2
1-0
17:00
FT
Adelaide Panthers
2-2
Campbelltown City SC 1
0-1
22:30
UTC Cajamarca Reserves
vs
Cesar Vallejo Reserves
22:30
Cienciano Reserves
vs
Sport Huancayo Reserves
09:00
FT
1 Saprissa (W)
1-3
Alajuelense (W) 4
1-1
03:00
Alftanes
vs
Spyrnir
16:30
FT
Box Hill United SC
2-2
Brunswick Juventus 3
2-0
17:20
FT
2 Essendon Royals
1-0
Beaumaris 3
1-0
17:30
FT
5 Altona City
1-2
Doveton 6
0-1
17:30
FT
3 Pascoe Vale SC
1-4
North Sunshine Eagles
0-3
01:00
Keflavik (W)
vs
Tindastoll Neisti (W)
01:00
Thor KA Akureyri (W)
vs
Fylkir (W)
01:00
Trottur Reykjavik (W)
vs
Stjarnan Gardabaer (W)
03:15
Valur (W)
vs
Hafnarfjordur (W)
20:00
45'+
Dynamo Moscow (W)
2-0
Rubin Kazan (W)
2-0
21:30
FK Rostov (W)
vs
Krasnodar FK (W)
17:30
FT
1 Holland Park Hawks FC
6-0
Bayside United FC 1
2-0
17:30
FT
2 Souths United
2-1
Ipswich knights SC 3
0-1
07:00
Orlando Pride (W)
vs
Utah Royals (W)
06:00
Columbus Crew B
vs
Chicago flame B
16:30
FT
Gold Coast Knights
3-1
Brisbane Olympic United FC 2
0-1
17:45
FT
West Torrens Birkalla
3-0
Adelaide Cobras FC
2-0
17:30
FT
1 1 Northcote City
2-0
Eastern Lions SC 2
0-0
17:30
FT
2 Preston Lions
2-1
Bentleigh greens 4
1-0
17:30
FT
1 Langwarrin
3-1
Werribee City 3
2-0
01:30
Martin Ledesma
vs
Rubio nu
04:00
Guairena
vs
Deportivo Santani
19:00
90'
Ekibastuzets
4-2
SD Family
3-1
19:00
90'+
Ulytau Zhezkazgan
0-2
Khan Tengri FC
0-1
19:00
90'+
FC Jetisay
2-1
FK Arys
0-0
20:30
25'
Yassy Turkistan
0-0
Altay FK
0-0
17:15
FT
3 1 Glenorchy Knights Reserves
1-3
Olympia Warriors 1
0-2
20:00
HT
Negeri Sembilan
0-1
Kuala Lumpur City F.C.
0-1
16:00
FT
2 Darwin Olympics
2-1
University Azzurri FC 1 3
1-0
18:00
FT
4 Darwin Hearts
2-0
Mindil Aces 1 4
1-0
08:30
FT
1 Salt City
1-1
Boulder Cty Utd
0-0
09:00
FT
Redlands FC
3-3
Ventura County Fusion
0-0
05:00
Pathfinder FC
vs
Seacoast Utd Phantoms
06:00
Lansing City
vs
Kalamazoo
06:00
Ocean City Noreasters
vs
LVU Rush
06:00
West Mass Pioneers
vs
Boston City FC (USA)
07:00
Bavarian
vs
Minneapolis City SC
07:00
FT
Minnesota Aurora FC (W)
5-0
Milwaukee Bavarian SC (W)
4-0
09:30
FT
1 Pleasanton Rage (W)
1-2
Oakland Soul (W) 1
1-2
17:30
FT
2 Brisbane Strikers
4-1
Ipswich City
2-0
22:59
Suduva Marijampole II
vs
Lietava Jonava
23:30
FKS Ukmerge
vs
FK Dziugas Telsiai II
22:59
Escuela Enrique Happ
vs
Millonarios
15:00
FT
Shanghai Changning
1-1
Chengdu Rongcheng FC 1
1-1
90min[1-1],Pen[3-4],Chengdu Rongcheng FC
16:00
FT
ShaanXi Union
2-2
Changchun Yatai 4
0-1
90min[2-2],Pen[2-3],Changchun Yatai
16:00
FT
2 Guangxi Hengchen
0-2
Shanghai Port 1
0-2
18:30
FT
Foshan Nanshi
0-1
Shanghai Shenhua 1
0-1
18:30
FT
2 Rizhao Yuqi
0-1
Henan Football Club 1
0-0
18:30
FT
4 Wuxi Wugou
1-0
Meizhou Hakka 2
0-0
18:30
FT
Yunnan Yukun
1-1
Tianjin Tigers
0-0
90min[1-1],Pen[3-5],Tianjin Tigers
19:00
90'+
2 Guangxi Pingguo Haliao
4-2
Wuhan Three Towns 2
3-0
21:00
CSKA Pamir Dushanbe
vs
Barkchi Hisor
07:30
FT
5 Ceara
0-0
Sport Club do Recife 2
0-0
17:30
FT
3 Western Spirit
4-5
Springfield United 1
2-3
17:30
FT
1 Brisbane Knights
2-0
North Pine United 3
1-0
15:50
FT
University Azzurri FC Reserve(N)
2-1
Darwin Olympics Reserve
1-0
18:00
FT
Palmerston (R)
1-0
Mindil Aces (R)
0-0
16:30
FT
1 Manly United
2-0
Central Coast Mariners (Youth) 1
0-0
00:30
AS Pompier
vs
ASC Snim
00:45
Bangu U20
vs
Volta Redonda U20
00:45
Nova Iguacu U20
vs
Sampaio Correa RJ U20
00:45
Boavista (RJ) Youth
vs
Vasco da Gama (Youth)
01:00
Brusque U20
vs
Chapecoense (Youth)
01:30
Londrina EC (Youth)
vs
Apucarana SC U20
01:00
Santo Andre (Youth)
vs
Gremio Prudente SP (Youth)
01:00
Desportivo Brasil Youth
vs
Mirassol FC Youth
01:00
Taubate (Youth)
vs
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
vs
Ibrachina Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
vs
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Marilia (Youth)
vs
Velo Clube Youth
01:00
OSTO youth team
vs
Sao Paulo (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
vs
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
vs
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Inter de Limeira (Youth)
vs
Ituano (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
vs
Santos (Youth)
01:00
SC Aguai SP Youth
vs
Uniao Suzano Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
vs
Jose Bonifacio SP Youth
01:00
Pinda SC (W)
vs
SC Corinthians Paulista (W)
18:00
FT
4 Joondalup United
1-5
Sorrento F.C. 1
1-3
00:00
Orn Horten U19
vs
Flint U19
01:15
Grorud U19
vs
Ullensaker U19
17:00
FT
2 Chuncheon Citizen
1-1
Paju Citizen FC 3
0-0
16:00
FT
1 Chonburi FA (W)
7-0
Hinkhon United (W)
5-0
17:20
FT
Balcatta (W)
3-0
NTC Football West (W)
2-0
22:00
C.A.Bizertin
vs
Sporting Ben Arous
21:00
Innstranden
vs
Skjervoy
22:59
Staal Jorpeland
vs
Sola
22:59
Melhus
vs
Mosjoen
00:00
froya
vs
Os Turn Fotball
00:00
Baerum SK
vs
Assiden
00:00
Traff
vs
Kristiansund B
22:00
FK Panevezys B
vs
FK Minija
22:30
Atomsfera Mazeikiai
vs
Babrungas
22:59
Banga Gargzdai B
vs
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Hegelmann Litauen II
vs
Nevezis Kedainiai
22:59
FK Kauno Zalgiris II
vs
Garr and Ava
18:35
FT
2 Hangzhou YinHang (W)
1-1
Changchun Masses Properties (W) 1
1-1
15:30
FT
2 Brisbane Strikers U23
3-2
Ipswich FC U23 5
2-1
17:00
FT
4 Froso IF
3-5
Bergnasets AIK 1
3-1
14:00
FT
Nantong Zhiyun U21
1-1
Zhejiang Greentown U21
0-1
14:00
FT
Tianjin Jinmen Tiger U21
1-1
Henan Football Club U21
0-1
18:30
FT
Meizhou Hakka U21
0-2
Shanghai Shenhua U21
0-2
01:30
Zona Sur
vs
CA Bancarios
02:00
CA Juventud Alianza
vs
Desamparados
05:00
All Boys
vs
Patronato Parana
05:00
Agropecuario de Carlos Casares
vs
Racing de Cordoba
05:00
Guillermo Brown
vs
Alvarado Mar del Plata
05:00
San Martin San Juan
vs
Club Atletico Guemes
05:00
Arsenal de Sarandi
vs
Gimnasia Jujuy
05:00
San Martin Tucuman
vs
Deportivo Maipu
05:00
Chacarita juniors
vs
Ferrol Carril Oeste
05:00
Estudiantes de Caseros
vs
CA San Miguel
05:00
Talleres Rem de Escalada
vs
Quilmes
05:00
Colon de Santa Fe
vs
Atletico Atlanta
05:00
Estudiantes Rio Cuarto
vs
Defensores Unidos
05:00
Aldosivi Mar del Plata
vs
Deportivo Madryn
05:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
vs
Atletico Rafaela
05:00
Gimnasia yTiro
vs
San Telmo
05:00
Gimnasia Mendoza
vs
Chaco For Ever
05:00
Nueva Chicago
vs
Defensores de Belgrano
05:00
Deportivo Moron
vs
Almagro
05:00
Temperley
vs
CA Brown Adrogue
05:00
Tristan Suarez
vs
Almirante Brown
20:00
Xinjiang Silk Road Eagle
vs
Xinjiang Snowland
14:00
FT
1 Yan An Ronghai
2-3
Hubei Istar 2
1-0
17:30
FT
Brisbane Olympic (W)
0-1
Eastern Suburbs SC (W)
0-1
17:30
FT
1 Ipswich knights SC W
2-1
Dare southwest Queensland (W)
1-0
15:00
FT
Laos U16
3-0
Philippines U16
1-0
19:30
67'
Indonesia U16
2-0
Singapore U16
1-0
07:00
FT
2 Forward Madison FC
2-0
Omaha 4
1-0
16:30
FT
2 Melbourne Knights
6-0
Moreland City
5-0
16:30
FT
South Melbourne
4-0
Altona Magic
1-0
06:30
Hartford Athletic
vs
Tampa Bay Rowdies
06:00
Torque
vs
CS Cerrito
15:15
FT
1 Preston Lions (W)
2-0
Box Hill (W)
2-0
07:00
FT
Union KC (W)
0-3
KC Courage (W)
0-1
08:00
FT
Griffins FC (W)
0-2
Utah Surf (W)
0-1
06:30
Brooklyn City (W)
vs
New York Athletic Club (W)
01:45
Derry City (W)
vs
Larne FC (W)
01:45
Lisburn Rangers (W)
vs
Glentoran (W)
01:45
Mid Ulster (W)
vs
Linfield (W)
01:45
Mid Ulster (W)
vs
Linfield (W)
02:00
Cliftonville LFC (W)
vs
Lisburn (W)
14:30
FT
2 Manly United U20
1-0
Central Coast U20 2
0-0
15:00
FT
4 1 Nepean FC U20
2-6
Mt Druitt Town Rangers U20 3
0-2
15:00
FT
1 Blacktown Spartans U20
1-1
Canterbury Bankstown U20 2
0-0
16:00
FT
5 1 Sydney Olympic U20
0-2
APIA Leichhardt Tigers U20 1
0-1
22:00
BFC Daugavpils
vs
Jelgava
00:00
FK Auda Riga
vs
FK Rigas Futbola skola
15:00
FT
FK Ural Youth
1-1
FC Terek Groznyi Youth
0-1
15:00
FT
Chertanovo Moscow Youth
2-3
FK Rostov Youth
2-0
19:00
90'+
Rubin Kazan (R)
2-0
Konopliev Youth
2-0
19:00
90'+
FK Nizhny Novgorod Youth
0-2
CSKA Moscow (R)
0-1
21:00
PFC Sochi Youth
vs
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
Krylya Sovetov Samara Youth
vs
Spartak Moscow Youth
21:00
Strogino Youth
vs
FK Krasnodar Youth
21:00
Fakel Youth
vs
FK Orenburg Youth
21:00
Zenit St.Petersburg Youth
vs
Dinamo Moscow Youth
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
vs
Lokomotiv Moscow Youth
07:00
FT
2 Argentina(N)
2-0
Canada 2
0-0
07:00
Peru(N)
vs
Chile
01:00
IBV Vestmannaeyjar (W)
vs
UMF Selfoss (W)
01:30
HK Kopavogur (W)
vs
IR Reykjavik (W)
02:15
Afturelding (W)
vs
IA Akranes (W)
22:00
Smorgon FC
vs
Slutsksakhar Slutsk
00:00
FC Gomel
vs
Shakhter Soligorsk
17:30
FT
Brandon Park
6-0
Casey Comets
2-0
17:00
FT
3 Blacktown Spartans
4-1
Canterbury Bankstown FC 2
2-0
17:00
FT
3 Nepean Football Club
2-4
Mt Druitt Town Rangers FC 1
2-3
15:30
FT
Brandon Park Reserves
2-2
Casey Comets Reserves
1-2
15:15
FT
1 Northcote City U23
2-1
Eastern Lions U23 3
1-1
15:15
FT
1 Langwarrin U23
6-0
Werribee City U23 1
5-0
17:15
FT
Eastern United
2-3
Adelaide University SC
0-1
11:00
FT
Vanuatu
0-4
New Zealand 3
0-2
01:00
Nardo U19
vs
Rana FK U19
14:30
FT
4 West Coast Rangers
0-5
Birkenhead United 1
0-2
21:00
Rigas Futbola Skola
vs
FK Ventspils
21:00
Parks Academy
vs
Beitar Riga Mariners
22:00
Rezekne/BJSS
vs
Olaine
00:00
Saldus SS/Leevon
vs
Skanstes SK

Kqbd hôm nay và tối đêm qua được cập nhật liên tục và nhanh nhất tại chuyên trang Kqbd.info. Quý vị và các bạn có thể xem tỷ số kết quả bóng đá trực tuyến 24h trong ngày hoàn toàn miễn phí.

Kqbd hn - Kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến

Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu hôm nay, tối đêm qua và rạng sáng nay chính xác nhất. Tại trang chủ Kqbd.info, tỷ số được cập nhật theo từng giây, trên sân có bàn thắng là có kết quả hiển thị tức thì gửi đến các bạn. Kết quả HT (hiệp 1), FT (cả trận) được update nhanh nhất, vượt qua các nền tảng của bóng đá net, plus, 24h, wap.

kqbd hom nay truc tuyen
Kqbd.info - Cập nhật kết quả tỷ số trực tuyến nhanh nhất

Bạn có thể xem Bdkq trực tuyến và kết quả đã thi đấu của tất cả các giải HOT nhất như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, Euro, World Cup, V League, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, Cúp C1 Châu Á, Thai League, J League, K League, A League, Mexico, Mỹ MLS, Ả Rập xê Út...Các giải đấu HOT đều được sắp xếp một cách khoa học và trực quan nhất. 

Xem tỷ số Kqbd hôm nay và hôm qua chi tiết nhất

Trên giao diện Kqbd.info, được thết kế đáp ứng cho cả bản PC + Mobile, giúp anh em tra cứu kết quả một cách thuận tiện nhất. Trên giao diện có 2 tab hôm nay - hôm qua, bạn chỉ cần click vào 2 tab tùy chọn này thì có thể xem kết quả của tất cả các giải đấu đang và đã diễn ra một cách dễ dàng.

kqbd hôm nay và hôm qua
Kqbd hôm nay và hôm qua chuẩn xác

Bên cạnh hiển thị thông tin tỷ số trận đấu, anh em có thể click vào kết quả của từng cặp đấu để xem chi tiết các thông số bên lề như: Tỷ lệ kèo châu Á, Tài xỉu, thống kê phạt góc, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn, tổng cú sút, sút trúng cầu môn, tỷ lệ kiểm soát bóng...Giao diện chức năng quá tối ưu phải không các bạn.

Hãy truy cập ngay Kqbd.info để trải nghiệm giao diện hoàn toàn mới nhé!