KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tiếp, Bdkq hn 24h mới nhất

Kqbd hôm nay 24h qua - Kết quả bóng đá đêm qua, Xem KQBD trực tuyến nhanh và mới nhất. Cập nhật Kq bóng đá trực tiếp đầy đủ các trận đấu tại Kqbd.info.

* Bạn click vào cặp đấu để xem các thông số cơ bản của trận đấu nhé!

21:30
FT
3 KF Llapi
1-2
Wisla Krakow 1
0-0
22:00
FT
1 Tobol Kostanai
1-0
MFK Ruzomberok 2
1-0
22:59
FT
1 1 AEP Paphos(N)
2-5
Elfsborg 4
2-1
22:59
FT
1 1 Zira FK(N)
1-2
Sheriff Tiraspol 3
1-0
90min[1-2],120min[1-2],Pen[4-5],Sheriff Tiraspol
01:00
FT
1 Corvinul Hunedoara(N)
0-2
Paksi SE Honlapja 4
0-0
01:15
FT
Maribor
2-2
Botev Plovdiv 4
1-0
22:00
FT
2 Urartu
2-0
JK Tallinna Kalev 2
1-0
22:00
FT
KuPs
5-0
UNA Strassen 1
2-0
22:59
FT
3 Inter Club Escaldes(N)
5-1
FK Velez Mostar 3
2-0
22:59
FT
Levadia Tallinn
0-0
Siauliai 2
0-0
22:59
FT
FK Zalgiris Vilnius
1-0
Vaasa VPS 2
1-0
22:59
FT
2 FC Milsami
0-0
FC Torpedo Zhodino 3
0-0
22:59
FT
5 St Joseph"s FC(N)
1-1
Shelbourne 1 5
1-1
23:30
FT
3 Paide Linnameeskond(N)
0-1
Bala Town F.C. 1 4
0-1
90min[0-1],120min[1-1],Bala Town F.C.
00:00
FT
2 F91 Dudelange
2-0
Atletic Club D Escaldes 2
0-0
00:00
FT
3 Marsaxlokk FC(N)
1-2
Partizani Tirana 3
0-0
00:00
FT
2 1 Dinamo Tbilisi(N)
1-1
Mornar 4
1-0
00:30
FT
5 Connahs Quay Nomads FC(N)
0-1
NK Bravo 3
0-0
90min[0-1],120min[0-2],NK Bravo
00:30
FT
1 FK Isloch Minsk(N)
0-1
SP La Fiorita 4
0-0
90min[0-1],120min[0-1],Pen[2-3],SP La Fiorita
01:00
FT
3 Vikingur Gotu(N)
2-0
FK Liepaja 5
2-0
01:00
FT
5 FK Shkendija 79(N)
1-2
FC Noah 2
0-1
01:00
FT
1 KF Tirana(N)
0-1
Torpedo Kutaisi 2
0-1
01:30
90'+
2 Vllaznia Shkoder
0-4
Valur Reykjavik 2
0-3
01:45
77'
3 1 Derry City
2-0
Brunos Magpie 4
1-0
01:45
80'
3 Tre Penne(N)
1-0
Floriana F.C. 1
0-0
01:45
81'
1 Linfield FC
3-1
Stjarnan Gardabaer
1-0
02:00
62'
1 Sarajevo
1-1
FK Aktobe Lento 2
0-1
02:00
63'
3 FK Buducnost Podgorica
2-0
Malisheva 2
1-0
02:15
48'
Breidablik
1-1
FK Tikves Kavadarci 1
1-1
04:45
Argentinos Juniors
vs
Club Atletico Tigre
05:00
Independiente Rivadavia
vs
Gimnasia La Plata
07:00
Instituto AC Cordoba
vs
Independiente
10:00
FT
2 Toluca
3-0
Mazatlan FC 2
2-0
10:00
FT
3 Tigres UANL
1-0
Club America 1
0-0
21:30
FT
3 Norway U19(N)
0-0
Ukraine U19 4
0-0
01:00
FT
1 Northern Ireland U19
0-3
Italy U19 1
0-2
06:00
Atletico Bucaramanga
vs
Atletico Junior Barranquilla
08:10
Dep.Independiente Medellin
vs
Millonarios
18:45
FT
2 Albirex Niigata FC
7-2
Balestier Khalsa FC 2
3-1
18:45
FT
Lion City Sailors
0-5
Tampines Rovers FC 2
0-2
00:00
FT
3 Wacker Burghausen
0-1
Bayern Munchen (Youth) 3
0-0
22:59
FT
Al Ahli Benghzi
2-1
Asswehly SC
1-1
22:59
FT
Al-Ahli tripoli
1-0
AlHilal
1-0
04:00
Universidad Central de Venezuela
vs
Angostura FC
06:45
Carabobo FC
vs
Academia Puerto Cabello
13:00
FT
1 Hapoel Raanana
2-1
Maccabi Kabilio Jaffa
2-0
13:10
FT
Hapoel Umm Al Fahm
1-0
Hapoel Acre FC
1-0
16:00
FT
3 FK Csikszereda Miercurea Ciuc(N)
1-0
FC Artmedia Petrzalka 2
1-0
16:00
FT
Rijeka
1-1
Triglav Gorenjska
0-0
19:00
FT
FC Utrecht(N)
4-1
Al Rayyan 1
2-1
20:00
FT
1 Masitaoka FC
1-2
Supersport United
1-0
20:00
FT
FC Trostianets(N)
3-1
SC Poltava
2-1
21:00
FT
76 Igdir Belediye spor
1-0
Karagumruk
0-0
21:00
FT
1 Konyaspor
3-2
Almere City FC
1-0
21:00
FT
Radnik Surdulica
2-0
Khor Fakkan
1-0
22:00
FT
1 Dynamo Kyiv(N)
2-3
Union Berlin
1-1
22:00
FT
Hapoel Kfar Shalem
1-3
Hapoel Rishon Lezion
1-0
22:00
FT
FC Victoria Mykolaivka
2-1
SC Poltava
1-0
22:00
FT
Antalyaspor
1-2
Al Khor SC
0-1
22:00
FT
Karmiotissa Polemidion
1-2
Hapoel Haifa
1-0
22:10
FT
1 FK Vozdovac Beograd
0-5
Al Wahda(UAE) 1
0-2
22:30
FT
1 Al-Ahli SFC(N)
1-0
Ujpesti 1
1-0
22:30
FT
1 Panaitolikos Agrinio(N)
1-0
Lamia
0-0
22:30
FT
Cesena(N)
8-1
Sampierana
5-1
22:59
FT
Reims(N)
3-1
Sochaux
0-0
22:59
FT
Rapid Vienna (Youth)
5-0
Stadlau
1-0
22:59
FT
FSV Mainz 05
0-3
Eintracht Trier 1
0-1
22:59
FT
1 1 Debrecin VSC
2-1
MSK Zilina 1
0-0
22:59
FT
Lazio(N)
2-1
Trapani
2-1
22:59
FT
Varbergs BoIS FC
3-4
Tvaakers IF
2-1
22:59
FT
Dunajska Streda
3-2
ZNK Osijek 1
1-1
22:59
FT
Rabotnicki Skopje
2-1
FK Rinija Gostivar
0-0
23:30
FT
1 Odder IGF
1-1
Skive IK 2
0-0
23:30
FT
1 SC Verl
0-1
Schalke 04
0-1
23:30
FT
1 AFC Ajax(N)
2-1
Al-Wasl 3
2-0
00:00
FT
1 Omonia Nicosia FC
1-1
AEK Athens 1
0-0
00:00
FT
2 FC Cartagena(N)
2-0
Bournemouth AFC U21 1
0-0
00:00
FT
SC Vahr Blockdiek
2-4
TuS Schwachhausen
1-1
00:30
FT
Galatasaray(N)
4-1
Trencin 1
2-0
00:30
FT
Fenerbahce
5-1
Hull City
2-0
01:00
FT
Panathinaikos
1-0
Maccabi Netanya
1-0
01:00
FT
Crewe United
1-3
Ballymena United
0-0
01:00
FT
1 Ramhlun North FC
0-2
Gateshead
0-1
01:30
89'
HSK Zrinjski Mostar
1-0
FK Zeljeznicar
1-0
01:30
90'+
1 Bonn Endenich 1908(N)
7-0
VfL Rheinbach
1-0
01:30
90'+
Glenavon Lurgan
1-1
Ards FC
1-0
01:45
75'
Lye Town
2-1
Stourbridge
2-0
01:45
79'
Hinckley Leicester Road
3-2
Barwell
3-1
01:45
77'
VCD Athletic
2-1
Cray Wanderers
1-0
02:15
HT
Sporting Braga
2-1
Rayo Vallecano
2-1
22:59
FT
Ukraine U23(N)
2-2
Paraguay U23
1-0
22:59
FT
Uzbekistan U23
3-1
New Zealand U23
1-0
18:00
FT
Ireland (W) U19
1-2
Germany (W) U19 1
1-0
22:00
FT
Netherlands (W) U19
1-0
Spain (W) U19
0-0
05:00
Palestino
vs
Cuiaba
07:30
Cerro Porteno
vs
Atletico Paranaense
07:30
Liga Dep. Universitaria Quito
vs
Always Ready
17:00
FT
Kahibah FC
1-0
South Cardiff
0-0
03:00
19'
Alftanes
0-1
KF Hafnir 1
0-1
06:00
MINNESOTA United B
vs
Austin FC II
19:00
FT
2 Kairat Almaty II
2-1
Ulytau Zhezkazgan 1
1-0
21:00
FT
2 1 Kaisar Kyzylorda Reserves
2-1
Yassy Turkistan 2
1-0
01:00
FT
3 Botafogo RJ U20 (W)
0-0
Gremio U20 (W) 1 4
0-0
01:00
FT
1 Fortaleza U20 (W)
0-0
Corinthians U20 (W) 1 1
0-0
01:00
FT
FC Riga United
3-0
Babites SK
2-0
18:00
FT
2 1 Hang Sai
3-1
Lun Lok 2
0-1
20:15
FT
Cheng Fung
0-2
Chao Pak Kei 1
0-2
20:20
FT
2 1 CA Lugano Reserves
3-1
Central Ballester (R) 1
1-1
21:00
FT
2 Deportivo Liniers Reserves
0-5
CSD Flandria Reserves
0-5
21:00
FT
3 Lujan Reserves
1-0
Puerto Nuevo Reserves 1
0-0
21:00
FT
3 CA San Miguel Reserves
0-2
Chacarita Juniors Reserves 1
0-0
21:00
FT
3 CA Atlanta Reserves
2-0
Almirante Brown Reserves 2
0-0
21:10
FT
1 Defensores Unidos Reserves
0-3
Nueva Chicago Reserves 1
0-1
22:00
FT
1 Ferrocarril Midland Reserves
0-0
Acassuso Reserves 1 3
0-0
22:00
FT
7 Arsenal de Sarandi Reserves
1-2
All Boys Reserves 6
0-1
22:00
FT
2 1 Leandro N. Alem Reserves
1-1
CA Atlas Reserves 1 5
0-1
22:59
FT
4 Agropecuario Reserves
2-2
Tristan Suarez Reserves 3
1-1
00:00
FT
3 CA Estudiantes Caseros Reserves
3-1
Deportivo Moron Reserves 2
1-0
00:00
FT
2 Juventud Unida San Miguel Reserves
2-0
Deportivo Espanol Reserves
1-0
00:30
FT
4 1 Quilmes Reserves
2-1
CA San Telmo Reserves 1 5
0-1
01:00
FT
2 Estudiantes LP Reserves
1-0
Boca Juniors Reserve 4
1-0
01:00
FT
2 Instituto AC Cordoba II
2-0
Deportivo Riestra Reserves 3
2-0
01:00
FT
Lanus Reserves
1-1
Platense Reserves 4
1-0
01:00
FT
5 San Lorenzo Reserves
2-1
Velez Sarsfield Reserves
0-0
01:00
FT
3 Los Andes Reserves
0-0
Excursionistas Reserves 1
0-0
01:00
FT
3 Argentino Merlo Reserves
2-1
Villa San Carlos Reserves 4
1-0
01:00
FT
2 Argentino Quilmes Reserves
1-1
UAI Urquiza Reserves 2
0-0
01:00
FT
2 JJ Urquiza Reserves
3-0
Sportivo Barracas Reserves 2
1-0
06:00
Vila Nova
vs
Santos
07:00
Gremio Novorizontin
vs
Chapecoense SC
20:00
FT
3 1 Auto Esporte U20
3-2
Femar FC U20 1 2
1-2
01:00
45'+
2 Treze U20
1-1
Souza U20 3
1-1
02:00
63'
2 Fluminense PI (Youth)
3-0
River (PI) Youth 1
3-0
03:00
23'
Nacional de Patos U20
0-1
Sao Paulo Crystal FC U20
0-1
04:00
EC Flamengo Piaui U20
vs
CA Piauiense U20
06:30
Esporte de Patos U20
vs
Queimadense PB Youth
01:00
FT
Paramazonas U20
2-7
Princesa do Solimoes U20
1-3
03:00
14'
Sao Raimundo AM U20
0-0
Nacional-AM (Youth)
0-0
01:00
FT
1 Ibrachina Youth
0-3
Botafogo-SP (Youth) 2
0-1
01:00
FT
Sao Bento SP (Youth)
1-1
SC Aguai SP Youth
0-1
16:00
FT
Yangon United FC (W)
2-0
Yreo FC (W) 1
2-0
16:00
FT
2 Ispe FC (W)
3-0
Myawady FC (W) 1
2-0
01:00
FT
2 FH Hafnarfjordur U19
3-5
Vikingur U19 1
1-3
03:00
22'
1 Leones del Norte
0-0
9 de Octubre 1
0-0
23:30
FT
1 SV Lavamund
2-3
St Michael Lav 2
0-2
01:00
FT
2 Fjolnir
5-1
Grindavik 1 2
1-1
02:15
47'
Grotta Seltjarnarnes
1-1
Afturelding 1
1-1
02:15
HT
IR Reykjavik
0-1
Keflavik 1 1
0-1
02:15
48'
UMF Njardvik
2-1
Leiknir Reykjavik
2-1
14:00
FT
3 Mizoram Police FC
2-3
SYS FC
1-2
17:00
FT
1 Ramhlun Athletic
2-3
Aizawl FC XI 1
1-1
05:00
Botafogo RJ (Youth)
vs
Bahia (Youth)
05:00
Atletico Mineiro Youth
vs
Palmeiras (Youth)
07:30
Fortaleza (Youth)
vs
Ceara (Youth)
01:30
90'
2 CA Juventud de Puerto Tirol
0-0
CA Villa Alvear 1
0-0
01:30
87'
2 CSD Fontana
1-0
CA Bancarios 1 4
1-0
08:00
Sporting San Miguelito Reserves
vs
Aguilas UP
03:15
8'
Club 16 de Julio
0-0
Club Fernando de la Mora
0-0
05:30
Cristobal Colon JAS
vs
Rubio nu
18:00
FT
1 Samtse FC
3-7
Transport United FC 4
1-2
00:00
FT
2 Zamalek
5-2
Proxy SC 4
3-2
16:30
FT
1 ATK Mohun Bagan
1-0
Peerless SC 2
1-0
16:30
FT
1 Bengal Nagpur Railway FC
3-0
Tollygunje Agragami 1
1-0
15:00
FT
Laos U19
0-6
Australia U19
0-3
19:30
FT
2 Vietnam U19
1-1
Myanmar U19 3
0-0
22:30
FT
1 Kultsu Lappeenranta
7-1
LaPa
3-1
05:00
EC Passo Fundo
vs
CE Lajeadense
06:00
Inter Santa Maria(RS)
vs
Veranopolis RS
05:00
HFX Wanderers FC
vs
Valour
19:30
FT
1 Silver Strikers
5-0
Mzuzu City Hammers 3
3-0
19:30
FT
2 Dedza Dynamos
2-2
Kamuzu Barracks 2
1-1
19:30
FT
1 Be Forward Wanderers
2-0
Chitipa United 1
1-0
19:00
FT
1 Ho Chi Minh City B (W)
0-7
Ha Noi (W)
0-2
19:00
FT
3 TNG Thai Nguyen (W)
1-2
Than KSVN (W) 2
1-0

Kqbd hôm nay và tối đêm qua được cập nhật liên tục và nhanh nhất tại chuyên trang Kqbd.info. Quý vị và các bạn có thể xem tỷ số kết quả bóng đá trực tuyến 24h trong ngày hoàn toàn miễn phí.

Kqbd hn - Kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến

Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu hôm nay, tối đêm qua và rạng sáng nay chính xác nhất. Tại trang chủ Kqbd.info, tỷ số được cập nhật theo từng giây, trên sân có bàn thắng là có kết quả hiển thị tức thì gửi đến các bạn. Kết quả HT (hiệp 1), FT (cả trận) được update nhanh nhất, vượt qua các nền tảng của bóng đá net, plus, 24h, wap.

kqbd hom nay truc tuyen
Kqbd.info - Cập nhật kết quả tỷ số trực tuyến nhanh nhất

Bạn có thể xem Bdkq trực tuyến và kết quả đã thi đấu của tất cả các giải HOT nhất như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, Euro, World Cup, V League, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, Cúp C1 Châu Á, Thai League, J League, K League, A League, Mexico, Mỹ MLS, Ả Rập xê Út...Các giải đấu HOT đều được sắp xếp một cách khoa học và trực quan nhất. 

Xem tỷ số Kqbd hôm nay và hôm qua chi tiết nhất

Trên giao diện Kqbd.info, được thết kế đáp ứng cho cả bản PC + Mobile, giúp anh em tra cứu kết quả một cách thuận tiện nhất. Trên giao diện có 2 tab hôm nay - hôm qua, bạn chỉ cần click vào 2 tab tùy chọn này thì có thể xem kết quả của tất cả các giải đấu đang và đã diễn ra một cách dễ dàng.

kqbd hôm nay và hôm qua
Kqbd hôm nay và hôm qua chuẩn xác

Bên cạnh hiển thị thông tin tỷ số trận đấu, anh em có thể click vào kết quả của từng cặp đấu để xem chi tiết các thông số bên lề như: Tỷ lệ kèo châu Á, Tài xỉu, thống kê phạt góc, thẻ phạt, cầu thủ ghi bàn, tổng cú sút, sút trúng cầu môn, tỷ lệ kiểm soát bóng...Giao diện chức năng quá tối ưu phải không các bạn.

Hãy truy cập ngay Kqbd.info để trải nghiệm giao diện hoàn toàn mới nhé!