Kết quả phạt góc hôm nay, Xem kqbd phạt góc trực tuyến

Kết quả phạt góc hôm nay được cập nhật mới nhất tại Kqbd.info. Xem tỷ số kqbd phạt góc trực tuyến hiệp 1, hiệp 2 các trận đấu của: MU, Liverpool, Man City, Newcastle, Everton, Tottenham, Arsenal, Inter Milan, Dortmund, AS Roma, Bayern Munich, Sevilla, Real Madrid....các trận đấu bóng đá của giải đấu HOT như: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Hà Lan, Đức, Pháp, Ý, Hàn Quốc, Nhật Bản, 

00:00
Lorient
Paris Saint Germain (PSG)
23:30
TSV Hartberg
LASK Linz
23:30
SK Austria Klagenfurt
Red Bull Salzburg
23:45
FC Twente Enschede
Almere City FC
00:30
Zenit St. Petersburg
Rubin Kazan
00:30
FC Krasnodar
Baltika Kaliningrad
22:15
FK Nizhny Novgorod
Lokomotiv Moscow
20:00
Gazovik Orenburg
Dynamo Moscow
17:00
1 Yokohama Marinos
Ulsan Hyundai FC
00:30
AEK Athens
Panathinaikos
23:30
Aris Thessaloniki
Olympiakos Piraeus
21:00
1 Lamia
PAOK Saloniki
22:59
SJK Seinajoen
HJK Helsinki
00:00
1 Pyramids FC
NBE SC
21:30
Talaea EI-Gaish
Enppi
17:30
Gainare Tottori
Urawa Red Diamonds
17:00
Kataller Toyama
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Ryukyu
Gamba Osaka
17:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
17:00
1 Nara Club
Hiroshima Sanfrecce
17:00
AC Nagano Parceiro
Kyoto Sanga
17:00
Thespa Kusatsu
Kashiwa Reysol
17:00
Roasso Kumamoto
Sagan Tosu
17:00
Blaublitz Akita
Shonan Bellmare
17:00
Eschol Park
Sydney United
16:30
Wollongong United
Central Coast United FC
16:30
Western Eagles
Hoppers Crossing SC
16:30
South Melbourne
Eastern Lions SC
16:30
1 Rockdale City Suns
Hake Ya Dong in Sydney City 2
16:30
Bundoora United
Bayside Argonauts FC
16:30
Blacktown City Demons
Fraser Park FC
16:30
SD Raiders FC
Marconi Stallions
16:15
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Berkeley Vale
16:00
Northbridge Bulls
Sutherland Sharks
22:59
FC Viktoria Plzen
Tescoma Zlin
00:00
Hamburger SV (Youth)
Oldenburg
00:00
1 SSV Jeddeloh
Phonix Lubeck
00:00
1 Bayern Munchen (Youth)
TSV Buchbach
22:59
Borac Banja Luka
Posusje
21:00
FK Zvijezda 09
FK Tuzla City
22:59
AEL Limassol
Nea Salamis
22:00
Karmiotissa Polemidion
Othellos Athienou
20:30
Kosuyolu
Anadolu Kavagi Spor
20:00
Kedah
Negeri Sembilan
22:00
Jordan (W) U20
Lebanon (W) U20
20:30
Turkey U18
Jamaica U18
20:00
Tajikistan U18 (W)
Turkmenistan U18 (W)
20:00
Ecuador U18(N)
Slovakia U18
17:30
Finland U16(N)
Sweden U16
17:00
Uzbekistan (W) U18
Kyrgyzstan (W) U18
15:30
Morocco U18(N)
GuatemalaU18
20:00
Virtus Bolzano
Portogruaro
20:20
MUZA FC
Nkwazi
22:59
1 JK Tallinna Kalev U19
Levadia Tallinn U19
20:00
1 MFK Topolcany (W)
FC Tatran Presov (W)
16:00
Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Bueine
23:45
FC Union Schafhausen
SpVg Frechen 20
23:45
Rotenburger SV
Kickers Emden
23:30
Bayern Hof
DJK Ammerthal
23:30
SV Hemelingen
Brinkumer SV
00:00
IFK Goteborg
Hacken
00:00
1 Brommapojkarna
IK Sirius FK
00:00
AIK Solna
IFK Varnamo
00:30
KI Klaksvik
HB Torshavn
23:30
Giza Hoyvik
Vikingur Gotu
23:30
B71 Sandur
AB Argir
23:30
FC Suduroy
TB/FCS/Royn
21:00
Morocco U17(N)
Egypt U17
22:59
1 Antigua GFC Reserves
Deportivo Mixco Reserves
22:59
Zimbru Chisinau
Sheriff Tiraspol
22:59
CS Petrocub
CSF Baliti
01:00
FK Modrica
FK Borac Kozarska
23:30
Radnik Bijeljina
FK Omarska
21:30
Slavija Sarajevo
Drina Zvornik
20:10
Shahrdari Hamedan
Shahrdari Noshahr 1
20:00
Kavir Moghava
Navad Urmia
16:00
Vysocina Jihlava U19
Sparta Praha U19
17:30
Sunshine Coast Wanderers FC
Queensland Lions SC
20:00
1 FC Kobenhavn U19
Nordsjaelland U19
19:30
WSE
Yuen Long FC
18:30
Tashkent VFA
FK Chigatoy 1
18:00
Buxoro University
Zaamin
20:00
Vitalo
Olympique Star
20:00
Fc Tigre Noir
Le Messager Ngozi
20:00
Magara Young Boys
Flambeau du Centre
20:00
Bumamuru
Buganda City
22:30
Umm Salal
Al Duhail 2
22:30
2 Al Shamal(N)
Al-Sadd 1
22:30
Muaidar SC(N)
Qatar SC
22:30
Al-Wakra
Al-Garrafa
22:30
Al Rayyan
Al-Ahli Doha
22:30
Al-Arabi SC(N)
Al Markhiya
22:59
NEC FC Bugolobi
BUL FC
20:00
Express FC
Airtel Kitara FC
23:30
Barrancas FC
Deportivo Camioneros
19:30
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
19:00
Kopetdag Asgabat
HTTU Asgabat
18:00
Energetik Mary
FC Ahal
18:00
Smorgon (W)
FC Gomel (W)
00:05
Strommen
Lillestrom
00:00
Jerv
Stromsgodset
00:00
Tromsdalen
Lyn Oslo 1
22:59
Vard Haugesund
Sandnes Ulf
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Rosenborg
22:59
Traff
Kristiansund BK
22:59
Torvastad
Viking
22:59
Strindheim IL
Molde
22:59
Stord IL
Lysekloster
22:59
Stjordals Blink
Levanger FK
22:59
Skjervoy
Alta
22:59
Frigg
KFUM Oslo
22:59
Rade
Moss
22:59
Pors Grenland
Odd Grenland
22:59
Melhus
Ranheim IL 1
22:59
Mandalskameratene
Bryne
22:59
Kjelsas
Kongsvinger
22:59
Junkeren
Bodo Glimt
22:59
Hodd
Aalesund FK
22:59
1 froya
Sogndal
22:59
Fram Larvik
FK Arendal
22:59
IF Floya
Tromso IL
22:59
Flekkeroy IL
Egersunds IK 1
22:59
Elverum
Ham-Kam
22:59
Eidsvold Turn
Mjondalen IF
22:59
Bjarg
Asane Fotball
22:59
Baerum SK
Stabaek
22:59
Askoy FK
Brann
22:00
ZFK TSC (W)
Vojvodina (W)
00:00
FC Politecnico
Orishas Tepeji FC
22:59
CD FC Cuervos Blancos
Delfines UGM
00:00
1 AB Tarnby
Ledoje-Smorum Fodbold
00:30
Ballymun United
Usher Celtic
21:00
FC Goa
Mumbai City
20:00
JKT Tanzania
Young Africans
20:00
KS Korabi Peshkopi
Luzi 2008
20:00
KF Ballkani
FC Suhareka
20:00
KF Drita Gjilan
Prishtina
16:00
Central Coast Mariners
FC Abdish-Ata Kant
00:00
TJ Spartak Myjava
FK Pohronie
21:30
STK Samorin
MSK Zilina B
21:30
1 MSK Puchov
Tatran Presov
21:30
Povazska Bystrica
KFC Komarno
21:30
FC Artmedia Petrzalka
Spisska Nova Ves
21:30
Dolny Kubin
Humenne
21:30
Tatran LM
Slavoj Trebisov
20:00
1 Slovan Bratislava B
OFK Malzenice 1
19:00
Buriram United
Lamphun Warrior
18:30
Ratchaburi FC
BG Pathum United
18:00
Chiangrai United
Port FC
19:00
Persik Kediri
PSS Sleman 1
15:00
Persebaya Surabaya
Bali United
00:10
CA San Telmo Reserves
Chacarita Juniors Reserves 1
22:00
San Martin Burzaco Reserves
Villa Dalmine Reserves
21:00
Deportivo Camioneros Reserves
Ferro Carril Oeste Reserves
22:59
Qarabag
FC Neftci Baku
20:00
Qabala
Zira FK
00:00
Turk Gucu Friedberg
Hessen Kassel
18:00
TP Ho Chi Minh II
An Giang
16:00
Da Nang II
TDTT Bac Ninh
15:00
Tay Nguyen
T T Hanoi B
15:00
Dinh Huong
Tien Giang
00:30
Stade Nyonnais
Vaduz 1
22:59
Vllaznia Shkoder
Egnatia 1
22:59
KF Tirana
KS Perparimi Kukesi
22:59
Farul Constanta
Rapid Bucuresti
20:45
Universitaea Cluj
CSM Politehnica Iasi
22:00
Gbohloesu
Gomido FC
17:20
Istanbul Corum
Uskudar Salacak
23:30
East End Lions
Wilberforce Strikers
16:00
Brisbane Roar (Youth)
Brisbane Strikers
22:59
Honka Espoo
EBK
22:59
TPV Tampere
FC Ilves-Kissat
22:59
P-Iirot
HJS Akatemia
22:00
Confluense Queens (W)
Nasarawa Amazons (W)
16:00
Iran Futsal(N)
Kyrgyzstan Futsal
14:00
Tajikistan Futsal(N)
Afghanistan Futsal
22:59
CS Mioveni
FC Unirea 2004 Slobozia
21:00
ACS Viitorul Selimbar
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
20:00
Agios Nikolaos
Proodeftiki FC
20:00
Nea Artaki
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Trikala
Thyella Katsikas
15:30
Sunshine Coast Wanderers U23
Lions FC U23
20:30
Olimpia Cluj (W)
Farul Constanta (W)
19:00
Banat Girls (W)
CSM Alexandria (W)
16:30
ASU Politehnica Timisoara (W)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W)
20:00
FK Kuban Kholding
Spartak Nalchik
20:00
FK Pobeda Junior
FC Sevastopol
22:59
Levante Las Planas (W)
Barcelona (W)
18:00
Bavarians FC
Khovd
15:00
FC Ulaanbaatar
Erchim
14:00
Zhejiang Greentown U21
Cangzhou Mighty Lions U21
22:00
APLG Gdansk (W)
Slask Wroclaw (W)
21:00
UKS Lodz (W)
GKS Katowice (W)
00:30
1 Trabzonspor
Karagumruk
20:00
Tron
Bulawayo Chiefs
20:00
Ngezi Platinum
Yadah FC
20:00
Herentals FC
Highlanders
20:00
FC Platinum
ZPC Kariba
20:00
Chicken Inn
Hwange Colliery
20:00
Bikita Minerals FC
Simba Bhora
17:00
Dare southwest Queensland (W)
Ipswich knights SC W
16:30
Capalaba (W)
Logan Lightning (W)
00:00
Saarbrucken
Rot-Weiss Essen
01:00
UE Rapitenca
CFJ Mollerussa
23:30
Montpellier (W)
RC Saint Etienne (W)
23:30
Lyon (W)
Guingamp (W)
23:30
Lille (W)
Bordeaux (W)
23:30
1 Le Havre (W)
Fleury 91 (W)
23:30
1 Dijon w
Reims (W)
23:30
1 Paris Saint Germain (W)
Paris FC (W)
22:00
Hapoel Raanana Roei U19
Hapoel Hadera U19
22:00
Bnei Sakhnin U19
Ashdod MS U19
21:30
Maccabi Petach Tikva U19
Hapoel Beer Sheva U19
22:00
Bamboutos de
APEJES Academy
20:00
Fauve Azur Elite
Aigle Royal Menoua
22:00
Petro Atletico de Luanda
CD Sao Salvador
22:45
Ludogorets Razgrad
FC Hebar Pazardzhik
00:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
21:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Vojvodina Novi Sad
22:30
MP MIKELI
JIPPO
22:30
JaPS
SalPa
22:30
PK-35 Vantaa
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
SJK Akatemia
22:30
Jaro
KaPa
00:30
Reinickendorfer Fuchse
VSG Altglienicke II
00:00
FK Zalgiris Vilnius
DFK Dainava Alytus
22:59
Kauno Zalgiris
Banga Gargzdai
22:00
TransINVEST Vilnius
Hegelmann Litauen
22:59
1 Wisla Plock
Miedz Legnica
22:59
Znicz Pruszkow
Arka Gdynia
00:10
LPS Helsinki
EPS Espoo B
00:00
ToVe Pori
FC Haka B
23:30
FC Kirkkonummi
PK Keski Uusimaa
23:15
1. FC Lok Stendal
SSV 80 Gardelegen
00:45
AL-Rbeea Jeddah
Al Qaisoma
23:15
Al-Jabalain
Al Najma(KSA)
23:15
Al Bukayriyah
Al-Qadasiya
19:00
Rayon Sports (W)
AS Kigali (W)
22:00
CSU Universitatea de Vest Timisoara
Unirea Jimbolia 1
23:30
FK Makhachkala
Arsenal Tula
22:59
1 Rotor Volgograd
Veles
22:59
Khimki
KAMAZ Naberezhnye Chelny
22:30
FK Chayka Pesch
FC Ufa
22:00
Metallurg Lipetsk
Chelyabinsk
22:00
Tekstilshchik Ivanovo
Torpedo Miass
22:00
Avangard
FK Kaluga
22:00
Sokol
Yenisey Krasnoyarsk
22:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
Shinnik Yaroslavl
21:30
Akron Togliatti
FK Leningradets
21:00
Volga Ulyanovsk
Khimik Dzerzhinsk
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Torpedo Moscow
21:00
Alania Vladikavkaz
PFK Kuban
20:00
Irtysh 1946 Omsk
Spartak Kostroma
20:00
Mashuk-KMV
Dinamo Briansk
20:00
Tyumen
Chernomorets Novorossiysk
19:30
Sibir-M Novosibirsk
Rodina Moskva II 1
18:30
1 FK Krasnodar 2
FC Murom
16:00
SKA Khabarovsk
Rodina Moskva
19:00
Mombasa Stars
Darajani Gogo
17:20
Migori Youth
Mara Sugar FC
22:00
Otrant
Lovcen Cetinje 1
22:00
FK Podgorica
FK Grbalj Radanovici
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
FK Berane
FK Iskra Danilovgrad
21:50
Internacional Podgorica
OSK Igalo
18:00
Poet Adelarde Pirates
Northern Demons
22:59
Viimsi JK (W)
Saku Sporting (W)
14:30
Auckland City
Bay Olympic
17:00
Champion Maker Club Ajmer
Zinc Football Academy
20:00
PAOK Saloniki (W)
Panathinaikos (W)
23:40
Medina United FC
Gambia Ports Authority
23:40
Harts
BK Milan
23:30
Kanifing East FC
Unique Global FC
00:30
MTSV Hohenwestedt
TSB Flensburg
23:45
SV Todesfelde
SV Preussen 09 Reinfeld
17:00
Ajmal FC
Hindustan Aeronautics Limited